    00-27104411-1000-PCP Cảm biến nhiệt độ STC Gunther Vietnam
    Trang chủ / Cảm biến nhiệt độ
    • TSAPA24E Cảm biến nhiệt Song Thành Công STC Greystone Vietnam
    • Đánh giá (0)
    00-27104411-1000-PCP Cảm biến nhiệt độ Song Thành Công STC Gunther Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    00-TMT Cặp nhiệt điện có ống bảo vệ kim loại và cặp nhiệt điện
    Tính năng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    100% Germany OriginGUNTHER GmbH
    Vietnam
    Order code: 00-27104411-1000.PCP
    Thermocouple 1xNiCr-Ni/K with metal protection tube
    Connection head : type AUZH (Ø 22 mm)
    Fastening       : stop flange
    Protection tube : Ø 22 x 2 mm, material 1.4841
    Inner tube      : Ø 15 x 11 mm, C610
    Thermocouple    : 1xNiCr-Ni/K, Ø 3,0 mm, ceramic isolation
    Deviation limitig: DIN EN 60584, class 1
    Nominal length   : 1000 mm
    Specialty        : in connection-head mounted transmitter “Günther PCP” with galvanic isolation and certification 4…20mA corresponding 0…+1200°C
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 84661-33
    Interconnect Cable
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330130-080-01-00
    3300 XL Standard Extension Cable
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 16710-50
    Interconnect Cable
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 178850-05 Sensor
    Upgrade Kit, Multi-Approvals
    (Includes housing lid, 1-metre
    Proximitor sensor, and support table)
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330180-51-00
    Proximitor Sensor
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330500-02-00
    Velomitor Piezo-velocity Sensor
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330180-91-00
    Proximity Sensor
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330180-50-00