      1026820 S30B-2011BA Máy quét laser Song Thành Công Sick Vietnam
      Trang chủ / Cảm biến laser
        • Đánh giá (0)
        1026820 S30B-2011BA Máy quét laser Song Thành Công STC Sick Vietnam
        Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
        1026820 Sick Safety laser scanner Máy quét Laser an toàn
        Tên thiết bị: Máy quét laser an toàn- Safety laser scanner
        Mã đặt hàng: 1026820- S30B-2011BA
        Nhà sản xuất: Sick
        Nhà cung cấp: STC Việt Nam, Sick Vietnam
        Giới thiệu
        Tính năng
        Các ứng dụng
        Thông số kỹ thuật
        ModelCảm biến không có hệ thống phích cắm
        Ứng dụngKín
        Phạm vi trường bảo vệ2 m
        Phạm vi trường cảnh báo8 m (ở độ phản xạ 15%)
        Khoảng cách đo30 m
        Loại trườngBộ 3 trường
        Số bộ trường1
        Số trường3
        Trường hợp giám sát1
        Góc quét270°
        Độ phân giải (có thể được cấu hình)30 mm, 40 mm, 50 mm, 70 mm
        Độ phân giải góc0.5°
        Thời gian phản hồi80 ms 1)
        Trường bảo vệ bổ sung100 mm
        Số lượng mẫu2 … 16,
        Độ trễ tự động đặt lại2 s … 60 s,
        Các model tương tự
        100% EU
        Origin
        Sick VietnamCode: 2034324
        Description: Befestigungssatz 1a
        Mounting system
        100% EU
        Origin
        Sick VietnamCode:  1026820
        Description: S30B-2011BA
        Safety laser scanner
        100% EU
        Description: SX0B-B1110G
        Plug connectors and cable
        100% EU
        Mounting system
        100% EU
        Description: S30B-2011BA
        Safety laser scanner
        100% EU
        Description: SX0B-B1110G
        Plug connectors and cable
        100% EU OriginSick VietnamCode: 1036791