    1900/65A-00-01-01-00-01 Màn hình giám sát STC Bently Nevada Vietnam
    Trang chủ / Panel màn hình hiển thị
    • L70000FR Máy đo tần suất Song Thành Công STC Laurels Vietnam
    • CP2715-0010 - màn hình cảm ứng công nghiệp - Beckhoff Vietnam
    • Đánh giá (0)
    1900/65A-00-01-01-00-01 Màn hình giám sát Song Thành Công STC Bently Nevada Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 9200-06-05-01-00
    Two-Wire Transducer
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 3500/61-01-CN
    Temperature Monitors
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 1900/65A-00-01-01-00-01
    General Purpose Equipment Monitor
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 9200-01-01-10-00
    Two-Wire Velocity Seismoprobe Transducer
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330130-080-01-00
    3300 XL Standard Extension Cable
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330104-00-06-10-02-00
    3300 XL 8mm Proximity Transducer
    100% USA OriginBently Nevada VietnamModel: 330180-90-00
    3300 XL Proximitor Sensor
    Giới thiệu
    Bently Nevada 1900/65A General Purpose Equipment Monitor – Màn hình giám sát thiết bị đa năng 1900 / 65A Bently Nevada
    • Tên thiết bị: General Purpose Equipment Monitor – Màn hình giám sát thiết bị đa năng
    • Nhà sản xuất: Bently Nevada – USA
    Ordering Information 1900/65A General Purpose Equipment Monitor
    1900/65A-AA-BB-CC-DD-EE
    A: Power Option
    0018 to 36 Vdc
    00110 to 220 Vac @ 50 to 60 Hz (external supply)