    8750WDMR1A1FTHA120CA1 Cảm biến lưu lượng STC Emerson Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị đo lưu lượng
    • TBZ60-3.5 Đồng hồ đo khí tuabin STC Aichi Tokei Denki Vietnam
    • MES20-OC Lưu lượng kế Song Thành Công STC ManuFlo Vietnam
    • Đánh giá (0)
    8750WDMR1A1FTHA120CA1 Cảm biến lưu lượng Song Thành Công STC Emerson Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Rosemount-8750W Series Magnetic Flow Meter-Đồng hồ/cảm biến đo lưu lượng Rosemount 8750W Series
    Tên thiết bị: 8750W Series Magnetic Flow Meters– Đồng hồ/cảm biến đo lưu lượng điện từ 8750W
    Mã đặt hàng: 8750WDMR1A1FTHA120CA1
    Nhà sản xuất: Emerson Rosemount USA
    Nhà cung cấp: STC Việt Nam
    Giới thiệu
    Tính năng
    Đồng hồ cảm biến lưu lượng điện từ Rosemount 8750W có kiểu dáng mặt bích và cấu hình máy phát từ xa được tích hợp để đảm bảo khả năng tương thích với tất cả các ứng dụng liên quan đến nước. Rosemount 8750W được hỗ trợ bởi phần mềm chẩn đoán thông minh ( SMV: Smart Meter Verification ) giúp người dùng tận dụng các thực tiễn cài đặt, bảo trì và quản lý quy trình được cải thiện. Với cấu trúc cảm biến hàn hoàn toàn và khối thiết bị đầu cuối có thể thay thế được, 8750W là đồng hồ đáng tin cậy nhất cho các ứng dụng liên quan đến ngành nước và xử lý nước thải.
    • Dựa vào cấu trúc hàn chắc chắn, đầy đủ được thiết kế để chịu được rung động liên tục.
    • Xác nhận hiệu chuẩn đồng hồ mà không làm gián đoạn quá trình sử dụng đồng hồ liên tục.
    • Đơn giản hóa cấu hình và khả năng truy cập với Giao diện người vận hành cục bộ dễ sử dụng.
    Thông số kỹ thuật
    Kích thước đường ống0,5 “- 48” (15 mm – 1200 mm)
    Vật liệu lótPTFE, cao su tổng hợp
    Vật liệu điện cựcThép không gỉ, hợp kim niken
    Tiêu chuẩn mặt bíchANSI, EN, GB, AS4087, AS2129, JIS, AWWA
    Đánh giá mặt bíchLên đến 300 # / PN40 / 4.0Mpa / PN35 / Bảng E / 10K / Lớp D
    Độ chính xácTiêu chuẩn 0,5%; Độ chính xác cao tùy chọn 0,25%
    Đầu ra Analog 4-20 mA (Giao thức HART), Modbus RS485
    Các model tương tự
    100% USA