    AF1250-30-11-70 Công tắc Song Thành Công STC ABB Vietnam
    Trang chủ / Công tắc an toàn - Switches
    • 440N-Z21SS2HN Công tắc an toàn STC Allen Bradley Vietnam
    • CET3-AR-CRA-CH-50X-SG-110906 Công tắc an toàn STC Euchner
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    ABB  AF1250-30-11-70 Contactor
    Tên thiết bị:     Khởi động từ AF1250-30-11-70
    Mã đặt hàng:   AF1250-30-11-70
    Nhà sản xuất:   ABB
    Giới thiệu
    Tính năng
    • AF1250-30-11-70 là Khởi động từ 3 cực – 1000 V IEC hoặc 600 V UL với các tiếp điểm phụ và thanh mạch chính được gắn sẵn.
    • Mạch điện chuyển đổi lên đến 1260 A (AC-1) hoặc 1210 A UL , quản lý các biến thể điện áp điều khiển lớn, giảm mức tiêu thụ năng lượng của bảng điều khiển và đảm bảo hoạt động khác biệt trong các mạng không ổn định.
    Thông số kỹ thuật
    • Điện áp: 100-250V / 50-60Hz
    • Dòng điện: 1250A
    • Tiếp điểm phụ: 1NO + 1NC
    • Tiêu chuẩn: IEC 60947-4-1
    • Tần số chuyển đổi cơ học tối đa: 300 chu kỳ mỗi giờ
    • Kích thước: 210*344*242 mm
    • Trọng lượng: 15kg
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    100% EU OriginWika VietnamBourdon Tube Pressure Gauges, Stainless Steel
    Series
    Model: 232.50
    Specifications according to data sheet: PM 02.02
    Measuring system: stainless steel
    Case filling: without
    Nominal size: 063 mm
    Scale range: 0…1 MPa
    Process connection: M14 x 1,5
    Connector location: lower mount
    Window: laminated safety glass
    Restrictor: stainless steel, D 0.6
    Pointer: standard pointer
    Accuracy class: class 1.6
    Overpressure safe: standard
    Case material: Stainless steel 316TI
    Case surface: bare
    Material pressure element: Measuring System 316 SS
    Case filling fluid: prepared for filling
    Ingress protection: IP 65
    Permissible medium temperature: + 100 °C
    Permissible ambient temperature: -20 … +60 °C