    ANEVH300-75(F) Bộ nguồn Song Thành Công STC Ainuo Vietnam
    Trang chủ / Bộ nguồn
    • 1756- PA75 Bộ nguồn Song Thành Công STC Allen Bradley Vietnam
    • RG60U Bộ nguồn Song Thành Công STC Minarik Drives Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    AINUO  ANEVH300-75(F) DC Power Supply
    Tên thiết bị:       Bộ nguồn DC ANEVH300-75(F)
    Mã đặt hàng:     ANEVH300-75(F)
    Nhà sản xuất:    AINUO
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Bộ nguồn thử nghiệm DC hai chiều có thể lập trình dòng ANEVH(F) bao gồm 7 mức điện áp, 0V-2250V, hỗ trợ nhiều máy song song và công suất có thể được mở rộng lên tới 1MW, dòng năng lượng hai chiều, chuyển đổi liền mạch tự động. mật độ công suất cao, phản ứng động nhanh
    • Bộ tạo hàm tích hợp và đường cong thử nghiệm tiêu chuẩn để tạo ra nhiều loại sóng khác nhau,
    • Tích hợp các chức năng nguồn và tải thành một, chassis tiêu chuẩn dòng 3U.
    • Mật độ công suất cao hơn, nhỏ gọn, tốc độ cao.
    • Dòng năng lượng theo cả hai hướng, chuyển đổi tiến/lùi một cách tự động và liên tục.
    • Hiệu suất phản hồi lên đến 95%, tiết kiệm năng lượng, bảo vệ môi trường.
    • Đo điện áp và dòng điện chính xác.
    • Kiểm tra khả năng và hiệu quả theo dõi điểm công suất tối đa (MPPT);
    • Mô phỏng đường cong I-V của pin mặt trời
    • Phần mềm điều hành máy tính đồ họa tiêu chuẩn.
    • Giao diện RS232 tiêu chuẩn;
    • Mô phỏng đường cong I-V dưới các điều kiện nhiệt độ và ánh sáng khác nhau.
    Thông số kỹ thuật
    • Đầu vào:
    • 3 pha 3 dây +PE
    • Điện áp: 342-528VAC
    • Tần số: 45-66HZ
    • Hệ số công suất: ≥0.99
    • Đầu ra:
    • Điện áp: 0-300VDC
    • Dòng điện: -75A~75A
    • Công suất: -5kW~5kW
    • Giao diện: LCD 4.3’’
    • Phạm vi OVP: 110%F.S
    • Nhiệt động hoạt động: 0~50 ºC
    • Nhiệt độ lưu trữ: -20~70 ºC
    • Độ ẩm: <80%, ko ngưng tụ
    Ứng dụng
    • Kiểm tra lưới điện vi mô và biến tần vi mô
    • Kiểm tra động cơ ô tô, bộ điều khiển và ắc quy nguồn
    • Kiểm tra pin nhiên liệu, pin nhiên liệu DCDC
    • UPS, bộ sạc tích hợp (OBC), điểm sạc, kiểm tra DC-DC hai chiều
    • Thử nghiệm công nghiệp cho điện phân, mạ điện, hàn, v.v.
    • Kiểm tra nguồn điện giao tiếp, Sản phẩm đèn LED
    • Kiểm tra thiết bị điện tử ô tô, hệ thống điện tử hàng không
    • Kiểm tra công suất cao, ứng dụng nhu cầu tải phản hồi DC
    Một số thiết bị khác
    100% UK