    BEXS120DFAC230ES4A1R Loa cảnh báo Songthanhcong E2S Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị báo động
    • BExBG21DPAC230BS4A1R/C Đèn cảnh báo Song Thành Công E2S
    • AB112STRDC024AA0A1R/Y Loa đèn cảnh báo Songthanhcong E2S
    • Đánh giá (0)
    BEXS120DFAC230ES4A1R Loa cảnh báo báo Song Thành Công STC E2S Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Cấp hàng hải, chống ăn mòn, vỏ nhôm LM6.
    • Bao gồm phích cắm dừng.
    • Diode phân cực ngược được trang bị.
    • Tự động đồng bộ trên hệ thống đa âm thanh.
    • Diện tích kết thúc rất lớn.
    • Giá đỡ chữ ‘U’ bằng thép không gỉ có thể điều chỉnh bằng cóc.
    • Có sẵn phiên bản ‘Có thể lập trình theo giai đoạn’:
      – 45 âm báo thức
      – 4 giai đoạn có thể lựa chọn từ xa
      – Bất kỳ giai điệu nào cũng có thể được gán cho bất kỳ giai đoạn nào
      – Âm tần số liên tục có thể được cấu hình bởi người dùng
    Thông số kỹ thuật
    Part Code:Identifier:Description:
    Product type:BExS120Explosion proof alarm horn sounder
    Type:DFEx d, Flare re-entrant horn
    Voltage:DC012
    AC230
    12V dc
    24V dc
    48V dc
    115V ac
    240V ac
    Cable entries:[e]A
    B
    C
    D
    E
    F
    G
    2 x M20x1.5mm
    2 × 1/2″ NPT – adaptors
    2 × 3/4″ NPT – adaptors
    2 x M25x1.5mm – adaptors
    1 × 1/2″ NPT – adaptor
    1 × 3/4″ NPT – adaptor
    1 x M25x1.5mm – adaptor
    Stopping plug/
    adaptor material: [m]
    B
    N
    S
    Brass
    Nickel Plated
    Stainless Steel
    Bracket matl & tag: [s]1
    2
    A2 304 Stainless Steel
    A4 316 Stainless Steel
    A2 304 St/St with Equip. Tag
    A4 316 St/St with Equip. Tag
    Product version: [v]A1
    P1
    T1
    Default – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO– SIL1 & SIL2
    Stage programmable – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL1 & SIL2
    Tropicalised – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL1 & SIL2
    Enclosure colour: [x]R
    S
    Red
    Special – contact E2S
    Accessories:
    SP65-0001-A4
    SP65-0003-A4
    Pole Mount Bracket Kit 2″ St/St A4 (316)
    Sunshade – St/St A4 (316)
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% UK OriginE2S VietnamModel: BEXS120DFAC230ES4A1R
    BExS120D 230Vac Alarm
    Entries: 1 x 1/2″ NPT
    Stopping plug/adaptor: Stainless Steel
    Bracket/Guard (A4) 316 St/St & Tag
    Product version: IECEx, ATEX, Ex EAC, INMETRO, PESO
    Enclosure colour: Red
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamSWD05, 100-240Vac/5Vdc-1A stabilized mains power supply.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamSWD06, 100-240Vac/6Vdc-1A stabilized mains power supply.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamSWD10, 100-240Vac/12Vdc-1A stabilized mains power supply.