    Bộ nguồn 1606-XLE120E Allen Bradley
    Trang chủ / Bộ cấp nguồn
    Danh mục: Bộ cấp nguồn Thẻ: 1606-XLE120E, 1606-XLE120E Allen Bradley, bộ cug cấp nguồn, Bộ nguồn, Bộ nguồn 1606-XLE120E, Bộ nguồn 1606-XLE120E Allen Bradley, Bộ nguồn XLE, Bộ nguồn XLE 120W 24VDC 5A Thương hiệu: Allen Bradley Vietnam
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Bộ nguồn 1606-XLE120E  Allen Bradley – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Thông số kỹ thuật Bộ nguồn 1606-XLE120E Allen Bradley
    Điện
    Giá trị danh nghĩa điện áp đầu ra 124 V
    Điều chỉnh điện áp thứ cấpĐúng
    Tối đa. dòng điện đầu ra 15 A
    Giá trị danh nghĩa dòng điện đầu ra 15 A
    Sản lượng điện120W
    Loại điện áp của điện áp cung cấpAC/DC
    Điện áp đầu ra thứ cấp thứ nhất24 V
    Điện áp cung cấp định mức ở AC 50 Hz100 V
    Điện áp cung cấp định mức ở AC 60 Hz100 V
    Điện áp cung cấp định mức tại DC110 V
    dự trữ năng lượng20%
    Giảm giá trị3 W/°C
    Tiếp điểm rơle DC OKĐúng
    Bộ giới hạn dòng khởi động đầu vàoTích cực
    Phạm vi điều chỉnh24 V
    Hệ số công suất0,91 điển hình
    Phạm vi hoạt động90…132V AC
    Dòng điện đầu ra định mức5A, 24V
    Cầu chì đầu vào bên ngoài, tối thiểuB-6 A hoặc C-6 A
    Mất điện7,3 W điển hình
    Nhóm phụDòng thiết yếu
    Thời gian giữ>80 ms @ 120V
    Hiệu quả94,3% điển hình
    Dòng điện khởi động đầu vào4 A/3 A
    Chức năng gia đình đặc biệtTăng công suất động 120% dưới 45 độ C
    Dòng điện đầu vào định mức2,6 A, 100V xoay chiều
    Điện áp đầu ra ổn địnhĐúng
    Có thể gắn đường rayĐúng
    Đã ổn địnhĐúng
    Cơ khí
    Chiều cao124mm
    Chiều sâu102mm
    Có thể gắn trực tiếpKHÔNG
    Chiều rộng32 mm
    Mức độ bảo vệ (IP)IP20
    Loại kết nối điệnKết nối vít
    Sốc30G, 6ms 20G, 11ms
    Có thể gắn tườngĐúng
    Rung2G
    Thuộc về môi trường
    Gợn sóng và tiếng ồn, tối đa50 mV
    Nhiệt độ hoạt động-25°C
    Nhiệt độ bảo quản-25°C
    Tuổi thọ, phút166kh (+40°C)
    Độ ẩm tương đối5 đến 95%