    Bộ truyền áp suất thấp ELPB1250PS Greystone
    Trang chủ / bộ truyền áp suất chênh lệch
    • Bộ truyền áp suất 8000-SAN Klay
    Số ĐT: 0374.133.044  – Mr. Linh (Zalo)
    Email/Skype: linh@songthanhcong.com
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Nhà sản xuất: Greystone Energy System – Canada
    Nhà cung cấp: STC Vietnam
    Giới thiệu Bộ truyền áp suất thấp ELPB1250PS Greystone
    Các tính năng nổi bật
    – Phạm vi có sẵn: 1” đến 20”, 250 đến 5000 Pa
    – Hai phạm vi lựa chọn jumper cho mỗi mô hình
    – Đầu ra dòng điện hoặc điện áp có thể lựa chọn Jumper
    – Vỏ Polycarbonate có bản lề và nắp đệm
    Thông số kỹ thuật
    • ĐỘ CHÍNH XÁC ±1% F.S.O.
    • LOẠI ĐO Vi sai (cổng đơn), Tĩnh, Vận tốc và Tổng áp suất
    • THỜI GIAN TRẢ LỜI 250 ms
    • ỔN ĐỊNH <±1% F.S.O. mỗi năm
    • HIỆU ỨNG NHIỆT <±3% trên phạm vi bù
    • PHẠM VI BÙ 0° đến 50°C (32° đến 122°F)
    • CHỨNG MINH ÁP SUẤT 40” W.C.
    • ÁP SUẤT NỔ 120” W.C.
    • ĐIỀU KIỆN HOẠT ĐỘNG 0 đến 50°C (32 đến 122°F), 5 đến 95 %RH, không ngưng tụ
    • NGUỒN NGUỒN 20 đến 28 Vac/dc (chỉnh lưu nửa sóng không cách ly)
    • CUNG CẤP HIỆN TẠI Hiện tại: tối đa 20 mA
    • Điện áp: <4 mA
    • HIỆU ỨNG ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO Không đáng kể trong phạm vi hoạt động được chỉ định
    • MẠCH BẢO VỆ Bảo vệ điện áp ngược và giới hạn đầu ra
    • TÍN HIỆU ĐẦU RA 4-20 mA (2 dây), 0-10 Vdc (3 dây), có thể chọn trường
    • KHẢ NĂNG Ổ ĐĨA ĐẦU RA Dòng điện: tối đa 400 Ω @ 24 Vdc
    • Điện áp: 10K Ω phút
    • ĐIỀU CHỈNH KHÔNG
    • KẾT NỐI DÂY Hộp đấu dây kiểu vít (14 đến 22 AWG)
    • KẾT NỐI ÁP LỰC Khớp nối thanh nylon 6,35 mm (0,25”) cho ID 3,175 mm (0,125”) đến 4,762 mm (0,1875”)