    Cảm biến nhiệt độ hồng ngoại RAYMI31002MSF3 Fluke
    Trang chủ / Cảm biến Hồng ngoại
    • Cảm biến hồng ngoại T40-LT-70-SF2-0 Raytek
    • RAYCMLTJ
    Số ĐT: 0374.133.044  – Mr. Linh (Zalo)
    Email/Skype: linh@songthanhcong.com
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu Cảm biến nhiệt độ hồng ngoại RAYMI31002MSF3 Fluke
    Thông số kỹ thuật
    • Đầu ra: 0-20 mA, 4-20 mA, 0-5 V, 0-10 V, cặp nhiệt điện loại J, K, R, S
    • Phạm vi nhiệt độ: 482 đến 2552 F
    • Quang học (D): 100:1
    • Độ chính xác: ±0,5% số đọc + 4 F (2 C)
    • Độ lặp lại: ±0,25% số đọc + 2 F (1 C)
    • Độ phân giải nhiệt độ: ±0,2 F (0,1 C)
    • Thời gian đáp ứng: 10 mili giây
    • Độ phát xạ: 0,1 đến 1,1
    • Phản ứng quang phổ: 1,6 µm
    • Cáp: Cáp PUR dài 1m (3,3′)
    • Trở kháng đầu ra: 20 Ohm
    • Trở kháng tải (tối thiểu): 10.000 Ohm
    • Yêu cầu về nguồn điện: 8 đến 32 VDC, tối đa 6 W
    • Nhà ở: Đầu bằng thép không gỉ đạt chuẩn Nema 4 (IP65)
    • Nhiệt độ môi trường hoạt động: 32 đến 248 F (0 đến 120 C)
    • Nhiệt độ bảo quản: -4 đến 248 F (-20 đến 120 C)
    • Độ ẩm tương đối: 10 đến 95%, không ngưng tụ
    • Chịu sốc: Theo tiêu chuẩn IEC 60068-2-27, 50 g, 11 ms, hoạt động trên 3 trục
    • Chịu rung: Theo tiêu chuẩn IEC 60068-2-6, 11 đến 200 Hz, hoạt động ở mức 3 g trên 25 Hz, 3 trục