    Còi âm thanh BEXS110DFDC024AS2S1R E2S
    Trang chủ / Còi báo động
    • Còi báo động IS-DL105L-R/R E2S
    Số ĐT: 0374.133.044  – Mr. Linh (Zalo)
    Email/Skype: linh@songthanhcong.com
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Còi âm thanh BEXS110DFDC024AS2S1R E2S – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Còi báo động chống cháy nổ BExS110
    Có sẵn ở các phiên bản tuân thủ SIL2 và được MED phê duyệt.
    Đối với các ứng dụng chữa cháy, còi báo động dc BExS110D 24V tuân thủ CPD EN89/106/EEC (đã thử nghiệm EN54-3).
    Đặc trưng:
    • Loại hàng hải, chống ăn mòn, vỏ nhôm LM6.
     • Bao gồm phích cắm dừng.
     • Trang bị diode phân cực ngược.
     • Tự động đồng bộ trên hệ thống đa âm thanh.
     • Diện tích đầu cuối rất lớn.
     • Giá đỡ chữ ‘U’ bằng thép không gỉ có thể điều chỉnh bằng cóc.
     • Phiên bản ‘Sân khấu có thể lập trình’ có sẵn với 45 âm & 4 sân khấu có thể lựa chọn từ xa.
    Phê duyệt:
    IECEx KEM 10.0003X
    IEC 60079-0 : 2011
    IEC 60079-1 : 2007-4
    ATEX Kema 99ATEX6312X
    EN 60079-0 : 2012 + A11
    EN 60079-1 : 2007
    EN 60079-31 : 2014
    Chứng chỉ TR-CU Ex EAC: RU C-GB.AA71.B.00109
    Chứng chỉ VdS: Chứng chỉ G206011
    CPD: 0786-CPD-20225
    Mức độ toàn vẹn về an toàn: SIL2 Chứng chỉ Inmetro: Chứng chỉ Chỉ thị Thiết bị Hàng hải (MED)
    10-IEx-0009
    : 19 702 – 11 hộ
    Mã hóa: Còi âm thanh BEXS110DFDC024AS2S1R E2S
     • II 2G Ex d IIB T4 Ta -50°C đến +70°C
     • II 2G Ex d IIC T4 Ta -50°C đến +55°C
     • II 2D Ex tb IIIC T100°C Db Ta -50°C đến +55°C
     • II 2D Ex tb IIIC T115°C Db Ta -50°C đến +70°C
    Sự chỉ rõ:
    Số lượng lớn nhất:117dB(A) @ 1 mét [108dB(A) @ 10ft/3m]
    Đầu ra danh nghĩa:110dB(A) @ 1m +/- 3dB – Âm 2
    [101dB(A) @ 10ft/3m]
    Số âm:32 (tuân thủ UKOOA / PFEER)
    Số giai đoạn:3
    Kiểm soát âm lượng:Tối đa. 110dB(A); Tối thiểu. 72dB(A) – Âm 2
    Phạm vi có hiệu lưc:100m/328ft @ 1KHz
    Điện áp DC:12VDC; 24VDC; 48vDC
    Điện áp xoay chiều:115vAC; 230vAC
    Chuyển đổi giai đoạn:Tiêu cực hoặc tích cực
    Bảo vệ sự xâm nhập:IP66/67
    Bao vây matl:Nhôm LM6 không chứa đồng cấp hàng hải
    Kết thúc bao vây:Lớp mạ crôm & sơn tĩnh điện – chống ăn mòn.
    Màu sắc:
    RAL3000 màu đỏ
    Màu xám RAL7038
    Đặc biệt – có sẵn theo yêu cầu
    Còi BExS110:Tác động cao UL94 V0 & 5VA FR ABS
    Các mục cáp:ISO kép M20
    (một phích cắm dừng inc)
    Có thể chỉ định bộ điều hợp cho M25, 1/2″ & 3/4″ NPT
    Thiết bị đầu cuối:0,5 – 2,5 mm² (20-14 AWG)
    Khối lượng bao vây:<2 lít
    Giám sát đường dây:Bao gồm diode chặn
    EOL tối thiểu. Điện trở 500 Ohm 2w hoặc 3k3 Ohm 0,5w
    hoặc diode (phiên bản DC) có thể lắp được
    Trụ nối đất:M5
    Phạm vi nhiệt độ:-50° đến +70°C (-58°F đến +158°F)
    Độ ẩm tương đối:90% ở 20°C [68°F]
    Cân nặng:DC: 3,00kg AC: 3,20kg
    Tùy chọn M1:MED (Chỉ thị Thiết bị Hàng hải) đã được phê duyệt
    , chỉ 24vDC
    Tùy chọn P1:Lập trình giai đoạn – 4 giai đoạn có thể lựa chọn từ xa
    45 âm báo thức – bất kỳ âm báo nào cũng có thể được gán cho bất kỳ giai đoạn nào
    Âm tần số liên tục có thể định cấu hình của người dùng
    Tùy chọn S1:Chứng nhận SIL2 – liên hệ với chúng tôi để biết thông tin kỹ thuật
     * Dữ liệu SPL +/- 3dB(A). Đo ở điện áp tối ưu.
    Mã phần:                        BExS110 [t] [u] [e] [m] [s] [v] [x]
    Phiên bản:
    Mã phần:
    Loại sản phẩm:
    BExS110
    Còi báo động chống cháy nổ
    Loại:  [t]
    DF
    Ex d, Sừng tái nhập Flare
    DR
    Ex d, Sừng đa hướng xuyên tâm
    Điện áp: [u]
    DC012
    AC230
    230vAC
    Loại đầu vào cáp: [e]
    MỘT2 x M20x1,5mm
    B2 x 1/2″ NPT – bộ chuyển đổi
    C2 x 3/4″ NPT – bộ chuyển đổi
    D2 x M25x1.5mm – bộ chuyển đổi
    E1 x 1/2″ NPT – bộ chuyển đổi
    F1 x 3/4″ NPT – bộ chuyển đổi
    G1 x M25x1.5mm – bộ chuyển đổi
    Ghi chú:Nút dừng M20 dành cho
    các mục chưa sử dụng được cung cấp
    Bộ chuyển đổi/DừngBĐồng thau ( Mặc định )
    vật liệu cắm: [m]Nmạ niken
    SThép không gỉ
    Vật liệu khung: [s]1Thép không gỉ A2 304 ( Mặc định )
    2Thép không gỉ A4 316
    3A2 304 St/St có trang bị. Nhãn
    4A4 316 St/St có trang bị. Đánh dấu (304)
    Phiên bản sản phẩm: [v]A1IECEx, ATEX, Ex EAC
    & INMETRO ( Mặc định )
    M1MED (chỉ 24vDC) – IECEx, ATEX,
    Ex EAC & INMETRO
    P1Lập trình giai đoạn – IECEx, ATEX,
    Ex EAC & INMETRO
    S1SIL2 – IECEx, ATEX,
    Màu vỏ: [x]
    RRAL3000 màu đỏ ( Mặc định )
    GMàu xám RAL7038
    SMàu đặc biệt – liên hệ bán hàng
    Mã phần ví dụ:BExS110 [t] [u] [e] [m] [s] [v] [x]
    BExS110 DF DC024  A  B 1 A1 R
    Giải thích điều trên:
    Loại sản phẩm:” BExS110 ” = Còi báo động chống cháy nổ
    Loại:  [t]” DF ” = Ex d, Sừng vào lại ngọn lửa
    Điện áp: [u]” DC 024 ” = Điện áp 24vDC
    Loại đầu vào cáp: [e]” A ” = 2 x M20x1.5mm Đầu vào cáp
    Nút dừng:  [m]” B ” = Nút chặn bằng đồng thau
    Vật liệu khung: [s]” 1 ” = Giá đỡ bằng thép không gỉ A2 304
    Phiên bản sản phẩm: [v]” A1 ” = IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO
    Màu vỏ: [x]” R ” = Màu vỏ đỏ
    Mức tiêu thụ hiện tại:
    Phiên bản:Vôn:Hiện hành:
      12vDC +/-25%195mA
      24vDC +/-25%265mA
      48vDC +/-25%130mA
    115vAC 50/60Hz +/-10%110mA
    230vAC 50/60Hz +/-10%  56mA