    D1XB2X05DC024MB1A1R/R Đèn cảnh báo Song Thành Công E2S
    Trang chủ / Thiết bị báo động
    • D2XS1DC024BN1A1R Loa cảnh báo Song Thành Công E2S Vietnam
    • GNEXCP6BPTDDLBP3A1KL24ExxxR Nút cảnh báo Songthanhcong E2S
    • Đánh giá (0)
    D1XB2X05DC024MB1A1R/R Đèncảnh báo Song Thành Công STC E2S Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Bốn tốc độ flash: 1Hz, 1.3Hz, 1.5Hz & flash kép
    • Tự động đồng bộ trên hệ thống đa đèn hiệu
    • Tấm bảo vệ bằng thép không gỉ A4 316 được bao gồm theo tiêu chuẩn
    • Bộ lọc màu ống kính polycarbonate ổn định tia cực tím – có thể thay thế tại hiện trường
    • Vỏ nhôm chống ăn mòn hàng hải
    • Đã được kiểm tra EN54-23, tuân thủ CPR của Vương quốc Anh và EU
    • Thiết bị báo cháy UL 1638 & CAN/ULC S526
    Thông số kỹ thuật
    Part Code:Identifier:Description:
    Product type:D1xB2
    Type:X05Xenon Strobe Beacon 5 Joule
    Voltage:DC012
    DC024
    DC048
    AC115
    AC230
    12Vdc (10-14Vdc)
    24Vdc (20-28Vdc)
    48Vdc (42-54Vdc)
    115Vac (110-120Vac)
    230Vac (220-240Vac)
    Cable entries: [e]M
    B
    E
    2 × 3/4″NPT, 2 x M20, 1 × 3/4″NPT
    2 × 1/2″NPT – adaptors, 2 × 3/4″NPT, 1 × 3/4″NPT
    1 × 1/2″NPT – adaptors, 1 x M20, 2 × 3/4″NPT, 1 × 3/4″NPT
    Stopping plug/
    adaptor material: [m]
    B
    N
    S
    Brass
    Nickel plated brass
    Stainless steel
    Guard material:
    [s]
    1
    A4 316 Stainless Steel
    A4 316 St/St with Equip. Tag
    A4 316 St/St with Equip. Tag and Duty Label
    Product version:
    [v]
    A
    UL, cUL, ULC, IECEx, ATEX, CCCEx, Ex EAC, PESO, CSFM – SIL1 & SIL2 Route 2H
    UL, cUL, ULC, IECEx, ATEX, CCCEx, Ex EAC, PESO, CSFM (24Vdc only) – SIL2
    Route 1H with diagnostics SFF: >99%
    Product option:
    [o]
    1
    T
    X
    Standard product
    Tropicalisation
    Custom configuration – contact E2S
    Enclosure colour: [x]R
    G
    Red
    Grey
    Special colour – contact E2S
    Lens colour: [y]A
    C
    G
    M
    R
    Y
    Amber
    Blue
    Clear
    Green
    Magenta
    Red
    Yellow
    Note:
    For UK & EU CPR compliant 24Vdc variant, select product version A and product option 1 or T with Red or Clear lens
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% UK OriginE2S VietnamModel: D1XB2X05DC024MB1A1R/R
    Joule Xenon Strobe UL1638
    Entries: 3 x 3/4″NPT & 2 x M20
    Stopping plug/adaptor: Brass
    Bracket/Guard (A4) 316 St/St
    Product version: UL, cUL, IECEx, ATEX, SIL1 & 2
    Enclosure colour: Red
    Lens colour: Red
    100% UK OriginShaw VietnamItem Part: SADP-P
    Shaw Automatic Dewpoint Meter
    Screwdriver, Allen Key and NPL Traceable Calibration Certificate.
    Instrument Supplied meets the requirements of ATEX certification.
    See website for details.
    100% UK OriginShaw VietnamItem Part: SADP-B
    Shaw Automatic Dewpoint Meter
    Screwdriver & Allen Key.
    See website for details
    100% Japan OriginUras Techno VietnamRelevant mode: KEE-34-6BW
    VIBRATING FORCE: 34KN OUTPUT: 2.2KW 6POLE, INSULATION: E POWER SUPPLY: 400V 3PHASE 50HZ
    Unknown request code – please help to double chec before placing order.
    100% Japan OriginUras Techno VietnamModel: KEE-60-6CW
    VIBRATING FORCE: 3KN OUTPUT: 0.13KW 4POLE, INSULATION: E POWER SUPPLY: 220V 3PHASE 50HZ PROTECTION: IP66