    da99-w212-170-diakont
    Trang chủ / Actuator - Bộ truyền động
    DA99-W212-170 Bộ truyền động Songthanhcong Diakont Vietnam
    • ExMax-5.10-F Bộ truyền động Song Thành Công STC Schischek Vietnam
    • Đánh giá (0)
    DA99-W212-170 Bộ truyền động Song Thành Công STC Diakont Vietnam
    Thông số kỹ thuật
    Người mẫuDA99-W25DA99-W212
    Lực đỉnh22 000 Đ10 000N
    Tốc độ tối đa300 mm/giây750 mm/giây
    Đột quỵ170 mm (tùy chọn 240 mm)170 mm (tùy chọn 240 mm)
    Vít chì5 mm/vòng12,5 mm/vòng
    Xếp hạng tải trọng động56 000 Đ30 000 N
    Kích thước cơ bản99x99mm (mặt cắt ngang),
    362 mm (chiều dài)
    99x99mm (mặt cắt ngang),
    362 mm (chiều dài)
    Lực lặp lại±3%±3%
    Trọng lượng cơ bản13,5kg13,5kg
    Mức độ bảo vệIP65IP65
    Phạm vi nhiệt độ môi trường0 đến +50°C0 đến +50°C
    Tuổi thọ sử dụngHơn 25 triệu chu kỳ hànHơn 25 triệu chu kỳ hàn
    BẢO TRÌthêm mỡ một lần trong 15 triệu chu kỳthêm mỡ một lần trong 15 triệu chu kỳ
    Gắnmặt bích phía trước / chốt / lắp bênmặt bích phía trước / chốt / lắp bên
    Vôn230V hoặc 400V230V hoặc 400V
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% Finland Origin Vaisala Vietnam
    HM70F0D1A0AB
    Handheld Humidity and Temperature Meter, ±1 %RH
    Rechargeable Indicator with all AC
    Adapters
    Probe with 5m cable for -70…+180 °C 94…+356 °F), HMP77
    Calibration Certificate at Room
    Temperature
    Multilingual Quick Guide for HM70
    HM70NPC
    Special Calibration for New HM70 Probe
    Accredited Humidity Calibration at
    Room Temperature [%rh] 33 | 50 | 75 | 90 | 95
    Accredited Humidity Calibration,
    Additional Point [%rh] 97
    Accredited Temperature Calibration at
    Room Temperature (+/-2°C from 23°C) 23
    100% Italy Origin Diakont Vietnam
     Model:DA99-W212-170-400-L5-C34-D34-R3-X
    Actuator
    Model:DA99-S212-240-400-L5-C34-D34-R3-X
    Actuator
    100% Korea Origin
    KNTEC Vietnam
     Item: CSD-100
    Description: Sodium Analyzer
    – Model : CSD-100
    – Range : 0∼100 to 100∼500 μg/L (ppb)
    – Display : 0.001 μg/L (ppb)
    – Accuracy : ± 0.1 ㎍/L(ppb) or ± 5% of reading
    – Response Time : 2 min App.
    – Data Output : 4~20mA 2 ea, Alarm 2 ea
    – Power : 100~240VAC (50/60HZ)
    – Commissioning Materials_1 set
    (Reagent bottle cap set, Reagent & STD solution,
     Reagent pump tube, Sample filter)
    100% Korea Origin