    DB7PBB024NR Còi cảnh báo Song Thành Công STC MEDC Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị báo động
    • XB11B02406RNDNNNR Đèn cảnh báo Song Thành Công MEDC Vietnam
    • GNExB2X05DC024AB1A1R/Y Đèn cảnh báo Songthanhcong E2S
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Thiết bị này có các phiên bản 12V và 24V và cho các nhóm khí IIB hoặc IIC.
    Phiên bản chịu thời tiết, không được chứng nhận có sẵn để sử dụng trong môi trường không nổ.
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    Các thiết bị khác
    DB7PBB024NR
    . Sounder, IP66, Material: GRP, Certification: ATEX approved Ex II 1G, BASEEFA Certified, EExia IIB T4, Voltage: 24VDC, Labels: None, Finish: Red.
    100% UK OriginMEDC Vietnam
    F37GV-S
    Digital Panel Meter
    F3: 1ch. Input Power supply [Current consumption]: AC 90–240V Current consumption 50/60Hz 15VA or less Input signal: Strain gauge input Setting output: 4-setting Relay output AC125V 0.3A/DC24V 1A (per 1 setting)
    Valcom
    Japan Origin
    Valcom  Vietnam
    LWH-0225
    Potentiometer
    Art No : 024509
    Novotechnik
    Germany Origin
    Novotechnik  Vietnam/ Chiết áp Novotechnik
    TMU-31-2- 25D
    Multi Power Meter
    3P3W 110V 5A OUT:DC 1-5V