    DMT152 B1DED11A100A1X Đầu dò điểm sương STC Vaisala Vietnam
    Trang chủ / Cảm biến điểm sương
    • DMT143 G1C1A1X3A6ASX Cảm biến điểm sương STC Vaisala Vietnam
    • DPT146 A1DCX110A0A Cảm biến điểm sương Vaisala
    • Đánh giá (0)
    DMT152 B1DED11A100A1X Đầu dò điểm sương Song Thành Công STC Vaisala Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Máy phát điểm sương DMT152 Đo điểm sương trong môi trường rất khô
    Tính năng
    • Nhỏ gọn và chính xác
    • Công nghệ Vaisala DRYCAP® với cảm biến polymer
    • Đo điểm sương xuống tới -80°C (-112°F)
    • Giảm chi phí bảo trì do khoảng thời gian hiệu chuẩn dài
    • Chịu được ngưng tụ
    • Có thể truy xuất nguồn gốc theo tiêu chuẩn quốc gia
    • Tương thích với chỉ báo Vaisala MI70, màn hình hỗ trợ vòng lặp tùy chọn, Nokeval 301
    Thông số kỹ thuật
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% Finland OriginVaisala VietnamDMT152 B1DED11A100A1X
    Transmitter for Low Dewpoint with a measurement range of -80 to -20°C
    Mechanical Connection: DMT152 Metal NPT 1/2″ Thread
    Parameters: Td/f, ppm
    Analog Output 4…20mA
    Ch1: ppm 0 … 500 ppm
    Ch2: ppm 0…100ppm
    Metric Units
    Pressure Setting for ppm Calculation: Ambient Pressure 1 bar(a) 14.76 psi(a)
    Sensor Protection: Mesh Filter 18um Stainless Steel
    Cable, Instrumentation M8/4(F)-Open, 4×0.25mm2, 2m, PVC, Snap in, BLK
    Sampling Cell DSC74
    Cardboard Box Packing
    Quick Reference Guide DMT152
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamHD48V07TO1, Temperature transmitter. Output 0-10Vdc.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamHD48V07TO2, Temperature transmitter. Output 0-10Vdc.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamHD48V07TV, Temperature transmitter. Output 0-10Vdc.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamHD48V07TVL, Temperature transmitter. Output 0-10Vdc. With LCD.