    EMGZ306A Bộ khuếch đại lực căng Song Thành Công STC FMS Vietnam
    Trang chủ / Bộ khuếch đại
    • EMGZ307 Bộ khuếch đại lực căng Song Thành Công STC FMS Vietnam
    • EMGZ309 Bộ khuếch đại lực căng Song Thành Công STC FMS Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    • Mã hàng: EMGZ 306A
    • Tên sản phẩm Bộ khuếch đại lực căng tín hiệu analoge – kênh đơn
    • Hãng sản xuất: FMS Technology
    • Xuất xứ: Thụy Sỹ
    Giới thiệu
    EMGZ 306A là bộ khuếch đại lực căng dạng kênh đơn. Có thể kết nối với 2 cảm biến lực. Tất cả các cài đặt được thực hiện ở phía trước. Các đầu ra của bộ khuếch đại được tiêu chuẩn hóa đầu ra lực căng ± 10 V và đầu ra dòng điện 0… 20 mA hoặc 4… 20 mA (có thể chuyển đổi bằng jumper).
    Tính năng
    • Số kênh: 1
    • Số lượng cảm biến: 1 hoặc 2
    • Dễ dàng cài đặt
    • Đa kết nối với PLC, màn hình, v.v.
    • Được bảo vệ chống lại tiếng ồn điện
    • Điều chỉnh chính xác được đảm bảo
    • Tín hiệu phản hồi cảm biến: ± 9 mV (max. ± 11.25 mV)
    • Nhiệt độ làm việc: -10 to 60 °C (14 to 140o F)
    • Kiểu gắn: Din-rail (IP 20)
    • Nguồn cấp: 24 VDC (18-36 VDC)