    ESR10-NC2A4HB-00-D1-10A – Rơ le bán dẫn ETA vietnam – STC
    • Bộ điều khiển mạch từ xa ETA
    • Bảo vệ quá dòng điện ETA
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Rơ le bán dẫn – SSR E-T-A có sẵn cho các ứng dụng DC 12V và DC 24V và phù hợp với ổ cắm rơ le tự động theo tiêu chuẩn ISO 7588.
    Hãng sản xuất: ETA
    Xuất sứ: Germany
    Nhà cung cấp: STC Vietnam
    ESR10-NC2A4HB-00-D1-10A - Rơle bán dẫn ETA
    Dòng sản phẩm nổi bật :
    • ESR10 Micro – The electronic standard relays – DC 12 V and DC 24 V – 1-pole
    Cách chọn mã hàng :
    Type No
    ESR10electronic standard relay
    Protection (characteristic curve)
    N – not protected, only short circuit protection
    Type of enclosure
    C2 Micro enclosure with hexagonal latching lugs
    C3 Micro design without retaining clip
    Terminals (pins)
    A4 standard automotive, 4-pole (ISO)
    Load and control
    HB high-side-switch (HSS), bipolar control
    Sub type
    00 standard
    System voltage
    D1 DC 12 V
    D2 DC 24 V
    Current rating (at 25°C)
    10 A
    17 A
    30 A * (12 V only)