    FP01 S1M32NCV77A Van Song Thành Công STC Bifold Vietnam
    Trang chủ / Valve - Van Công Nghiệp
    • 00248997 Van Song Thành Công STC Burkert Vietnam
    • Y123AA1H1BS Van Song Thành Công STC Norgren Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    BIFOLD- SOLENOID VALVE – Van/Van Điện Từ
    Tên thiết bị: Solenoid Valve – Van điện từ
    Mã đặt hàng: FP01/S1/M/32/NC/S/77A-24D/30/[M221]
    Nhà sản xuất: Bifold
    Nhà cung cấp: STC Việt Nam, Đại lý Bifold Việt Nam, Bifold Vietnam
    Giới thiệu
    Tính năng
    FP01/S1/M/32/NC/S/77A-24D/30/[M221] là loại van hoạt động trực tiếp
    Đặc tính sản phẩm
    • 1 lít mỗi phút,
    • Áp suất van tối đa: Tác động trực tiếp,
    • Lò xo trở lại, 345bar,
    • Kết nối: Gắn đế dưới,
    • Cấu hình van: 3 chiều, 2 vị trí, Thường đóng, Vòng chữ O
    • Chất liệu: Nitrile -30C đến + 130C,
    • Solenoid: Ex d, Solenoid Approval: ATEX / IECEx Dual Certified,
    • Điện áp / Điện trở: 24VDC,
    • Tùy chọn ghi đè: Tự động thiết lập lại,
    • Nguồn: 3.0 Watts,
    • Đầu vào cáp: Đầu vào cáp M20 x 1.5,
    • Tùy chọn: Tiêu chuẩn,
    • Tùy chọn đa dạng: 1 / 4 Manifold
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    100% EU
    Origin
    Bifold VietnamType: FP01/S1/M/32/NC/V/77A-24D/30/[M221] 1/4″ – MV – Bifold – FP01
    Material: SS316L
    Flow rate: 1 lpm
    Operating temperature range: -20°C to +40°C (@T6)
    FP01 series (direct acting)
    S1 max. 345bar working pressure (spring return)
    M Subbase Mount (flange connection)
    32 3-way, 2-position
    NC Normally closed
    V Viton O-rings (-20°C to +180°C)
    77A Protection class: ATEC/IECEx, Ex d IIC Gb, Ex tb IIIC Db T4/T5/T6
    24D Power supply 24V DC
    30 Power consumption 3.0 Watt
    [M221] 1/4″ Manifold
    NOTE: your required FPO1/S1/M/32/NC/V/77A9-24D/30/(M221)
    Our offer is identical to your required. The number 9 refers to the temperature class.
    These can be found in the offer under the application temperature range (9= T6).
    here is the new coding listed.
    100% EU