    • FUM05B-TM-1-20M-N-0 DN250A Lưu lượng kế siêu âm STC EYC
    Giao hàng nhanh chỉ trong vòng 24 giờ
    Sản phẩm chính hãng sản phẩm nhập khẩu 100%
    Mua hàng tiết kiệm rẻ hơn từ 10% - 30%
    Hotline mua hàng 0834865582
    http://industry-equip.ansvietnam.com
    http://automation.pitesvietnam.com/
    FUM05B-TM120MN0 DN350A Lưu lượng kế siêu âm STC EYC Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị đo lưu lượng
    • FUM05B-TL120MN0 DN 500A Lưu lượng kế siêu âm STC EYC Vietnam
    • Đánh giá (0)
    FUM05B-TM120MN0 DN350A Lưu lượng kế siêu âm Song Thành Công STC EYC Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    ● Độ chính xác của phép đo 1%
    ● Bộ chuyển đổi Xếp hạng IP IP 67, đầu dò Xếp hạng IP IP 68
    ● Dải đo rộng, kích thước ống từ DN15 mm đến DN6000 mm
    ● Kết nối đầu dò nhiệt độ có thể hoàn thành phép đo nhiệt / năng lượng
    Thông số kỹ thuật
    Nguyên lý chuyển đổi
    :Đồng hồ đo lưu lượng siêu âm thời gian chuyển tiếp
    Độ chính xác:±1%
    Giao diện dữ liệu:RS-485,Modbus
    Đầu ra tín hiệu:4 … 20 mA, điện trở 0 … 1 K, độ chính xác 0,1%/Đầu ra xung OCT (xung chiều rộng … 1000 ms, mặc định là 200 ms) / Đầu ra rơle Đầu
    vào tín hiệu:4 … 20 mA,độ chính xác 0,1% / Kết nối đầu dò nhiệt độ Pt100
    Hiển thị:LCD 2×20 ký tự với đèn nền
    Nguồn điện:DC 8 … 36 V hoặc AC 85 … 264 V
    Công suất tiêu thụ:1,5 W
    Phương tiện đo
    Nhiệt độ:-30 … +160°C
    Độ đục:≦10000 ppm (Ít bong bóng hơn)
    Tốc độ dòng chảy:0 … ±10 m/s
    Điều kiện lắp đặt
    Đường kính ống:15 … 6000 mm
    Môi trường hoạt động
    Nhiệt độ:Bộ chuyển đổi:-20 … +60°C / Bộ chuyển đổi lưu lượng:-30 … +160°C
    Độ ẩm:Bộ chuyển đổi:85%RH / Bộ chuyển đổi lưu lượng:: Độ sâu của nước ≦2 m
    Chất liệu
    Kích thước:132x150x85 mm (Bộ chuyển đổi)
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    100% Taiwan OriginEYC VietnamModel: FUM05B-TM-1-20M-N-0 (DN 350a)
    Ultrasonic Flowmeter
    100% Taiwan OriginMOXA VietnamModel: SFP-1GLXLC
    SFP Interface module
    Small Form Factor pluggable transceiver with 1000BaseLX, LC connector, 10 km, 0 to 60°C