    KR2205-80A-40A KR2202-40A-20A Khớp nối STC Kwang Jin Vietnam
    Trang chủ / Khớp nối
    • Đánh giá (0)
    KR2205-80A-40A KR2202-40A-20A Khớp nối Song Thành Công STC Kwang Jin Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Size Range6A~80A(1/8″~3″)
    Max. Pressure10kg/㎠ (150PSI)
    Max. Temperature100℃ (210℉)
    Max. Rotation Speed
       6A~25A(1/8″~1″)1,000RPM
       32A~40A(1-1/4″~1-1/2″)700RPM
       50A~80A(2″~3″)500RPM