    kr2211-32a-kr2212-32a-kwang-jin
    Trang chủ / Khớp nối
    KR2211-32A KR2212-32A Khớp nối STC Kwang Jin Vietnam
    • SXO-091 Showa Giken Vietnam
    • TSNHF-2700Q-40A LUX JOINT
    • Đánh giá (0)
    KR2211-32A KR2212-32A Khớp nối Song Thành Công STC Kwang Jin Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    100% Korea OriginKwang Jin Vietnam
    Code: KR2212-32A
    Description :
    Rotary Joints
    Size Range : 6A~80A (⅛””~3″”)
    Max. Pressure : 10kg/cm2 (150PSI)
    Max. Rotation Speed :
    32A~40A (1¼””~1½””) : 700RPM
    Max. Temperature : 100℃ (210℉)
    Media : Water, Air, Gas, Oil
    Code: KR2211-32A
    Description :
    Rotary Joints
    Size Range : 6A~80A (⅛””~3″”)
    Max. Rotation Speed :
    32A~40A (1¼””~1½””) : 700RPM
    Max. Temperature : 100℃ (210℉)
    Media : Water, Air, Gas, Oil
    Code: KR2211-50A
    Size Range : 6A~80A (⅛””~3″”)
    50A~80A (2″”~3″”) : 500RPM
    Max. Temperature : 100℃ (210℉)
    Size Range : 6A~80A (⅛””~3″”)
    50A~80A (2″”~3″”) : 500RPM
    Max. Temperature : 100℃ (210℉)
    Các thiết bị khác
    100%  Germany OriginLeuze VietnamCode : LS 92/3 E-L Ex
    Description :Throughbeam photoelectric sensor receiver, NAMUR, Intrinsically safe ex (i), Output 5.5 – 13VDC, M12 4-pin connector,
    housing: metal, Diecast zinc, Lens: glass, -20 … 50 °C, IP67, Ex device category: 2
    100%  Germany OriginLeuze VietnamCode : LS 92/3 SE-L Ex
    Description :Throughbeam photoelectric sensor transmitter, Operating range limit: 0 … 15.6m, LED, Infrared, Intrinsically safe ex (i), Output  5.5 – 13VDC, M12 4-pin connector, NAMUR, -20 … 50 °C, IP67
    100%  Germany OriginLeuze VietnamCode :  ODSL 30/D232-30M-S12
    Description :Diffuse Laser Distance Sensor, Measurement range 0 … 65m, 10 – 30V DC serial RS232 data output with 1x configurable PNP/NPN switchpoint M12 8-pin connector version LCD display and touch buttons for configuration 1mm/0.1mm measurement resolution.
    100%  Germany OriginLeuze VietnamCode :  ODSL 30/V-30M-S12
    Description :Diffuse Laser Distance Sensor range 0.2- 30m range 18-30V DC analogue 0-10VDC & 4-20mA measurment output with 1x configurable PNP/NPN switchpoint M12 8-pin connector version LCD display and touch buttons for configuration 1mm/0.1mm measurement res.
    100%  Germany OriginLeuze VietnamCode : DB 112 UP.1-20,2500
    Description : Cylindrical Ultrasonic sensors M12x1x20mm, Operating range 0.015 … 0.03 m, M8
    3Pin connector with 2.5M cable, IP65
    Truy cập Fanpage để theo dõi tin tức hằng ngày
    Xem thêm sản phẩm Khớp nối giá cạnh tranh tại đây
    Xem thêm sản phẩm Kwang Jin Vietnam giá rẻ tại đây
    Sẵn giá – Báo ngay –  Bảo hành 12 tháng – Tư vấn, lắp đặt 24/7
    Ms. Vi
    Hotline: 0915.15.9944
    Email:  vi@songthanhcong.com
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “KR2211-32A KR2212-32A Khớp nối STC Kwang Jin Vietnam” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Khớp xoay dùng làm mát Deublin
    Xem nhanh
    Khớp nối
    Khớp xoay dùng làm mát – Rotary Unions for Coolant Deublin
    UK125 Yoshida Vietnam
    Xem nhanh
    Khớp nối
    UK125 Yoshida Vietnam
    SXO-091 Showa Giken Vietnam
    1102-070-103 Khớp nối Song Thành Công STC Deublin Vietnam
    Khớp nối xoay cho Khí Deublin
    Khớp nối xoay cho Khí – Rotary Unions for Air Deublin
    SRK80A Line Khớp nối xoay Song Thành Công Showa Giken Vietnam
    SK2119 150A LINE Khớp nối Song Thành Công Showagiken Vietnam