    • LCA-4TR-50-1210-AP-156579 Rèm ánh sáng STC Euchner Vietnam
    Giao hàng nhanh chỉ trong vòng 24 giờ
    Sản phẩm chính hãng sản phẩm nhập khẩu 100%
    Mua hàng tiết kiệm rẻ hơn từ 10% - 30%
    Hotline mua hàng 0834865582
    http://industry-equip.ansvietnam.com
    http://automation.pitesvietnam.com/
    LCA-4TR-50-1210 Rèm cản sáng Song Thành Công Euchner Vietnam
    Trang chủ / Rèm ánh sáng
    • Đánh giá (0)
    LCA-4TR-50-1210 Rèm cản sáng Song Thành Công STC Euchner Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Euchner Light curtain LCA-4TR-50-1210 – Rèm cản sáng Euchner LCA-4TR-50-1210
    • Tên thiết bị: Rèm cản sáng Euchner LCA-4TR-50-1210
    • Mã đặt hàng: LCA-4TR-50-1210-AP-156579 (ORDER NO. 156579)
    • Nhà sản xuất: Euchner – Germany
    • Nhà cung cấp: STC Việt Nam, Đại lý chính thức Euchner tại Việt Nam, Euchner Vietnam
    Giới thiệu
    Thiết bị bảo vệ nhạy cảm điện được sử dụng bất cứ khi:
    Tính năng
    Các ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Xếp hạng kết nối điện
    Cascadablekhông
    Mức tiêu thụ hiện tại400 mA
    Có thể tắt tiếngkết hợp với các cảm biến bên ngoài và một đơn vị đánh giá
    Điện áp hoạt động DC24 V DC -20% … + 20%
    Công suất tiêu thụ của máy thu2 W
    Công suất tiêu thụ của máy phát1 W
    Giá trị cơ học và môi trường
    Nhiệt độ môi trường xung quanh-30 … +55 ° C
    Sự liên quanĐầu nối cắm M12 (bộ phát 5 chân / bộ thu 8 chân)
    Mức độ bảo vệIP65 / IP67
    Kích thước28×30 mm
    Chiều cao của trường bảo vệ1210 mm
    Chiều cao của cảm biến1263 mm
    Hướng cài đặtbất cứ
    chiều dài tối đa của cáp kết nối100 m
    Số lượng đầu ra an toàn2 đầu ra an toàn PNP tĩnh, tự giám sát
    Phạm vi của trường bảo vệ20000 mm
    Thời gian phản ứng6 mili giây
    Nghị quyết50 mm
    Giá trị độ tin cậy theo EN ISO 13849-1
    Loại ESPE4
    Thời gian nhiệm vụ20 năm
    Mức hiệu suấtPL e
    PFHd1,41×10 -8
    Mức độ toàn vẹn an toànSIL 3 / SILCL 3
    Các model tương tự
    100% Germany OriginEuchner VietnamArticle: LCA-4TR-50-1210-AP-156579 CURTAIN Sensor