    Máy biến áp cách ly an toàn FR84B-23024 Noratel
    Trang chủ / Máy biến dòng
    • EPR20Z WATTSUD VietNam
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Máy biến áp cách ly an toàn FR84B-23024 Noratel – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    FR84B-23024
    1
    47 – 63Hz
    230 – 250V
    24V
    5,4 A
    130 VA
    IP20
     KÍCH THƯỚC
    90mm
    84mm
    110mm
    2,3 kg
    2.Ứng dụng Máy biến áp cách ly an toàn FR84B-23024 Noratel
    Máy biến áp phải được bảo vệ chống ngắn mạch và quá tải bằng cách bố trí cầu chì riêng. Máy biến áp cách ly an toàn công nghiệp được thiết kế để lắp đặt trong công nghiệp chế biến và tổng đài. Thích hợp cho việc lắp đặt SELV yêu cầu máy biến áp cách ly an toàn được phê duyệt theo chỉ thị CE. Tất cả các mẫu FR60B, FR78B và FR84B đều được cung cấp hệ thống lắp DIN-rail tùy chọn tích hợp (DIN-rail 35mm). Mẫu thiết kế riêng theo yêu cầu.