    MGate MB3180/MB3280/MB3480 Moxa
    Trang chủ / Thiết bị chuyển mạch công nghiệp - Switch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
     MGate MB3180/MB3280/MB3480 Moxa – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Tích hợp mạng Modbus tiêu chuẩn
    Cổng mật độ cao, tiết kiệm chi phí
    Định tuyến thiết bị tự động để cấu hình dễ dàng
    2.Thông số kỹ thuật
    • Cổng 10/100BaseT(X) (đầu nối RJ45)
      Kết nối MDI/MDI-X tự động
    • Bảo vệ cách ly từ tính
      1,5 kV (tích hợp)
    Tính năng phần mềm Ethernet
    • Giao thức công nghiệp
      Máy khách Modbus TCP (Chính)
      Máy chủ Modbus TCP (Nô lệ)
    • Tùy chọn cấu hình
      Chỉ MGate MB3280/MB3480: Bảng điều khiển Web (HTTPS)
    • Sự quản lý
      Tất cả kiểu máy: ARP, DHCP Client, DNS, HTTP, SNMPv1/v2c/v3, TCP/IP, Telnet, UDP
      MGate MB3280/MB3240 chỉ: HTTPS, SMTP, SNMP Trap, NTP Client
    • MIB
    • Quản lý thời gian
      Máy khách NTP (Không bao gồm MGate MB3180)
    Chức năng bảo mật
    • Xác thực
      Cơ sở dữ liệu cục bộ
    • Mã hóa
      HTTPS
      AES-128
      AES-256
      SHA-256
    • Giao thức bảo mật
      SNMPv3
      HTTPS (TLS 1.2) (ngoại trừ MGate MB3180)
    Giao diện nối tiếp
    • Số cổng
      MGate MB3180: 1
      MGate MB3280: 2
    • Kết nối
      DB9 nam
    • Tiêu chuẩn nối tiếp
      RS-232/422/485 (có thể lựa chọn phần mềm)
    • Tốc độ truyền
      50 bps đến 921,6 kbps
    • Bit dữ liệu
      7, 8
    • Ngang bằng
      Không
      có Dấu cách
      chẵn lẻ
    • Dừng lại một chút
      1, 2
    • Kiểm soát lưu lượng
      Chuyển đổi DTR/DSR
      RTS (chỉ RS-232)
      RTS/CTS
    • Điều khiển hướng dữ liệu RS-485
      ADDC (điều khiển hướng dữ liệu tự động)
    • Kéo điện trở cao/thấp cho RS-485
      1 kilo ohm, 150 kilo ohm
    • Thiết bị đầu cuối cho RS-485
      MGate MB3180: Không có
      MGate MB3280/MB3480: 120 ohm
    Tín hiệu nối tiếp
    • RS-232
      TxD, RxD, RTS, CTS, DTR, DSR, DCD, GND
    • RS-422
      Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, GND
    • RS-485-2w
      Dữ liệu+, Dữ liệu-, GND
    • RS-485-4w
      Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, GND
    Tính năng phần mềm nối tiếp
    • Giao thức công nghiệp
      Modbus RTU/ASCII Chính
      Modbus RTU/ASCII Phụ
    Modbus (Trong suốt)
    • Tối đa. Số kết nối máy khách
      16
    • Tối đa. Số kết nối máy chủ
      32
    Thông số nguồn
    • Điện áp đầu vào
      12 đến 48 VDC
    • Đầu vào hiện tại
      MGate MB3180: 200 mA @ 12 VDC
      MGate MB3280: 250 mA @ 12 VDC
      MGate MB3480: 365 mA @ 12 VDC
    • Đầu nối nguồn
      MGate MB3180: Giắc cắm nguồn
      MGate MB3280/MB3480: Giắc cắm nguồn và khối đầu cuối
    Tính chất vật lý
    • Nhà ở
      Kim loại
    • Đánh giá IP
      IP30
    • Kích thước (có tai)
      MGate MB3180: 22 x 75 x 80 mm (0,87 x 2,95 x 3,15 in)
      MGate MB3280: 22 x 100 x 111 mm (0,87 x 3,94 x 4,37 in)
      MGate MB3480: 35,5 x 102,7 x 181,3 mm (1,40 x 4,04 x 7,1 4 trong )
    • Kích thước (không có tai)
      MGate MB3180: 22 x 52 x 80 mm (0,87 x 2,05 x 3,15 in)
      MGate MB3280: 22 x 77 x 111 mm (0,87 x 3,03 x 4,37 in) MGate MB3480
      : 35,5 x 102,7 x 157,2 mm (1,40 x 4,04 x 6,19 trong )
    • Cân nặng
      MGate MB3180: 340 g (0,75 lb)
      MGate MB3280: 360 g (0,79 lb)
      MGate MB3480: 740 g (1,63 lb)
    Giới hạn môi trường
    • Nhiệt độ hoạt động
      MGate MB3180: 0 đến 55°C (32 đến 131°F)
      MGate MB3280: 0 đến 60°C (32 đến 140°F)
      MGate MB3480: 0 đến 55°C (32 đến 131°F)
    • Nhiệt độ bảo quản (bao gồm gói)
      -40 đến 85°C (-40 đến 185°F)
    • Độ ẩm tương đối xung quanh
      5 đến 95% (không ngưng tụ)
    Tiêu chuẩn và chứng nhận MGate MB3180/MB3280/MB3480 Moxa
    • EMC
      EN 55032/35
    • EMI
      CISPR 32, FCC Phần 15B Loại A
    • EMS
      IEC 61000-4-2 ESD: Tiếp điểm: 4 kV; Không khí: 8 kV
      IEC 61000-4-3 RS: 80 MHz đến 1 GHz: 3 V/m
      IEC 61000-4-4 EFT: Công suất: 1 kV; Tín hiệu: 0,5 kV
      IEC 61000-4-5 Đột biến: Công suất: 1 kV (MB3180/MB3280)
      IEC 61000-4-5 Đột biến: Công suất: 1 kV; Tín hiệu: 2 kV (MB3480)
      IEC 61000-4-6 CS: 3 V