    OB-ITPF-220 Rào laser hồng ngoại Song Thành Công Logika Vietnam
    Trang chủ / Rèm ánh sáng
    • LCA-4TR-50-1210-AP-156579 Rèm ánh sáng STC Euchner Vietnam
    • Đánh giá (0)
    OB-ITPF-220 Rào laser hồng ngoại Song Thành Công STC Logika Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    .Logika OB-ITPF-220 High Power Infrared Optical Barrier – Rào chắn quang học laser hồng ngoại
    Tên thiết bị: High Power Infrared Optical Barrier – Rào chắn quang học laser hồng ngoại
    Mã đặt hàng: OB-ITPF-220
    Nhà sản xuất: Logika
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Cường độ tín hiệu và các chỉ báo phát hiện để hỗ trợ căn chỉnh dễ dàng
    • Tính năng cáp quang cho phép cài đặt cảm biến từ xa
    • Được thiết kế cho những môi trường khó khăn nhất
    • Đối với mục tiêu có đường kính >70mm
    • Phạm vi phát hiện lên đến 50 m.
    • Công cụ căn chỉnh laser có thể nhìn thấy (màu xanh lục)
    • Chiều dài tùy chỉnh cho cáp nguồn và cáp quang
    Ứng dụng
    • Tấm mỏng / Lò hầm
    • Lò hâm nóng
    • Lối vào lò
    • Thoát khỏi lò
    • Lò mạ kẽm / ủ
    Thông số kỹ thuật
    • Đầu vào nguồn: 24VDC, 110VAC, 220VAC @ 5W
    • Đầu ra: Rơle NO/NC @ 5A, Lựa chọn đầu ra loại PNP hoặc NPN “S” @ 100mA
    • Phản ứng: Rơ le < 100 ms, PNP/NPN < 15 ms
    • Các chỉ số: Các chỉ số cường độ tín hiệu nguồn, tín hiệu, bộ phát và bộ thu
    • Cáp: Cáp nguồn 2 mét và Cáp quang 2 mét (có thể tùy chỉnh độ dài cáp)
    • Vỏ bằng nhôm đúc IP66
    • Laser : IR vô hình, Loại IIIb, bước sóng 905nM
    • Kích thước: Vỏ thiết bị điện tử Bộ phát và Bộ thu: 230 mm x 90 mm x 76 mm (9” x 3,5” x 3”) Vỏ thấu kính: 444 mm x 127 mm x 127 mm (17,5” x 5” x 5”)
    • Trọng lượng: 14.3kg
    Các model tương tự
    Các thiết bị khác
    100% US/EU OriginSick VietnamReplacement by: 1078067