    P30P 11231100P0 Bộ chuyển đổi Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    Trang chủ / Bộ chuyển đổi thông tin
    • P30P 11012100P1 Bộ chuyển đổi Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    • P30P 12131100E1 Bộ chuyển đổi Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    ín hiệu đầu ra được cách ly bằng điện với tín hiệu đầu vào và nguồn điện.
    P30P có lập trình đo lường và các chức năng bổ sung.
    Đầu dò có sẵn trong 3 phiên bản:
    • nền tảng,
    • với thẻ SD / SDHC,
    • với Ethernet và bộ nhớ hệ thống tệp nội bộ
    Các model tương tự
    Lumel P30P 11231100P0
    Lumel P30P 11231100P1
    Lumel P30P 11231100E0
    Lumel P30P 11231100E1
    Lumel P30P 11231200P0
    Lumel P30P 11231200P1
    Lumel P30P 11231200E0
    Lumel P30P 11231200E1
    Lumel P30P 11232100P0
    Thông số kỹ thuật
    Các tính năng và chức năng:
    • Đầu vào:
      • analog (có thể lập trình): 1 / 5A
      • điện áp: 100 hoặc 230V
    • Đầu ra:
      • 1 x analog 0/4 … 20mA hoặc 0 … 10V
      • 1 x rơ le, có thể thay đổi tùy chọn thành đầu ra tương tự 0/4 … 20mA hoặc 0 … 10V
      • 1 x rơ le bổ sung, có thể thay đổi tùy chọn thành đầu ra nguồn cung cấp dc 0 … 24V
    • LCD 2 x 8 ký tự với đèn nền LED
    • Nguồn cung cấp: 85..253 V ac / dc hoặc 20 … 40 V ac / dc, / 20 … 60 V dc
    • Chuyển đổi các giá trị đo thành tín hiệu đầu ra trên cơ sở của đặc tính tuyến tính riêng lẻ
    • 1 hoặc 2 rơle cảnh báo không có tiếp điểm hoạt động ở 6 chế độ
    • Đầu ra cung cấp bổ sung 24 V dc 30 mA khi bật / tắt (tùy chọn).
    • Giao diện RS-485 Modbus RTU.
    • Chế độ RS-485 Master / Monitor – khả năng thăm dò 1 thiết bị.
    • Hỗ trợ SD / SDHC (tùy chọn).
    • Giao diện Ethernet 10/100 BASE-T (tùy chọn).
      • Giao thức: Modbus TCP / IP, HTTP, FTP.
      • Dịch vụ: máy chủ www, máy chủ ft p, máy khách DHCP
    • Kích thước: 45 x 120 x 100mm