    PIN245020000 Biến tần Phoenix24-5000 STC Victron Energy Vietnam
    Trang chủ / Máy biến tần
    • S9O07 ADV-2075-KBX-4 Biến tần Song Thành Công STC Gefran Vietnam
    • LCTM 62W0400010A12 Biến dòng Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PIN245020000 Biến tần Phoenix24-5000 Song Thành Công STC Victron Energy Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    1. PHOENIX24/5000 – Phoenix Inverter – Victron Energy
    Biến tần Phoenix – Đầu ra sóng hình sin, công suất đỉnh cao và hiệu quả cao, kích thước nhỏ gọn
    Mã đặt hàng : PIN245020000 – PHOENIX 24/5000-230V VE BUS
    Tên sản phẩm : VICTRON SINEWAVE INVERTER
    Hãng sản xuât : Victron Energy
    Giới thiệu
    Tính năng
    SinusMax – Kỹ thuật vượt trội
    Khả năng hoạt động song song và 3 pha
    Tối đa 6 Biến tần Phoenix có thể hoạt động song song để đạt được công suất đầu ra cao hơn. Ví dụ, sáu thiết bị 24 V 5000 VA sẽ cung cấp công suất đầu ra 24 kW / 30 kVA. Hoạt động trong cấu hình 3 pha cũng có thể.
    Thông số kỹ thuật
    • INPUT: 19 – 33V DC
    • OUTPUT: 230V AC