    PM486FE-17-305-D-024 Con lăn Song Thành Công Itoh Denki Vietnam
    Trang chủ / Con lăn
    • PM500FE-17-760-D-024-JD Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    • PM500FE-25-590-D-024-JW-BT Con lăn STC Itoh Denki Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PM486FE-17-305-D-024 Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    MÃ HÀNGTÊN SẢN PHẨM
    Các thiết bị khác
    Model: PM486FE-17-305-D-024
    Power moller
    – 48.6mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 17m/min
    – Tube length; 305mm
    – Motor cable; 300mm
    – Hexagonal shaft on both sides
    – w/ Mounting bracket
    – 24V DC operated