    PM500FE-17-490-D-024-JD Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    Trang chủ / Con lăn
    • PM500FE-17-590-D-024-JD Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    • PM427AS-10-300-3-200BR Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PM500FE-17-490-D-024-JD Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Các thiết bị khác
    Model: PM500FE-17-490-D-024-JD-Z060
    Power moller
    – 50mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 17m/min
    – Tube length;490mm
    – Motor cable; 10 pin 600mm
    – 24V DC operated