    PM605VE-17-750-D-024-VG-PS Con lăn STC Itoh Denki Vietnam
    Trang chủ / Con lăn
    • pm605ve-17-800-d-024-itoh-denki
    • Đánh giá (0)
    PM605VE-17-750-D-024-VG-PS Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Đa hướng – Chuyển phẳng
    • Tối đa 4 lối vào và lối ra có thể đảo ngược, tất cả đều ở cùng cấp độ
    • Trình tự chuyển phẳng
    Chuyển các loại và kích cỡ bưu kiện khác nhau
    • Chuyển đổi các loại túi, thùng carton, kiện hàng từ nhỏ đến lớn, lên tới 50kg.
    Hoạt động an toàn và im lặng
    • Điện áp thấp và khoảng cách hạn chế giữa các bộ phận chuyển động để ngăn ngừa thương tích
    • Tiếng ồn thấp với hoạt động chạy theo yêu cầu
    Thiết kế cực kỳ nhỏ gọn
    • Mô-đun cassette nhỏ gọn nhất, chỉ có chiều cao 125mm
    • Dễ dàng tích hợp trong tất cả các thiết kế băng tải
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    Các thiết bị khác
    100% Japan OriginITOH DENKI VietnamModel: PM605VE-17-750-D-024-VG-PS
    Power Moller
    – 60.5mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 17m/min
    – Tube length; 750mm
    – Motor cable; M8 5pin 300mm
    – Hexagonal shaft on both sides
    – 24V DC operated
    ‘- with Mounting bracket
    100% DE OriginWerma VietnamArticle no:  975 849 11
    Base with integrated tube, Φ25mm,110mm
    Note: Replace for 64900905
    Accessory
    100% USA/ China Origin(Raytek) Fluke Process Instrument VietnamE2ML-F2-L-1-0
    Endurance Series Infrared High Temperature Ratio Pyrometers
    250 to 1100°C (482 to 2012°F) 160:1 D:S
    600mm – ∞  (24” – ∞) Manual Variable Focus
    Laser through the lens and Visible through the lens
    Harsh environment option – Air purge and integrated water cooling
    100% Japan OriginAichi Tokei Denki VietnamModel: A50N-1