    PR9376/010-011 Cảm biến tiệm cận Song Thành Công Emerson Vietnam
    Trang chủ / Cảm biến Tiệm Cận-Inductive
    • SW-4494A Cảm biến tiệm cận Song Thành Công STC Macome Vietnam
    • IOLI1214 Cảm biến tiệm cận Song Thành Công Schoenbuch Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PR9376/010-011 Cảm biến tiệm cận Song Thành Công STC Emerson Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Epro/Emerson PR9376/010-011  Proximity Sensor –  Cảm biến tiệm cận
    Tên thiết bị: Cảm biến tiệm cận – Proximity Sensor
    Mã đặt hàng: PR9376/010-011
    Nhà sản xuất: Epro/Emerson
    Giới thiệu
    Tính năng
    Thông số kỹ thuật
    Đầu ra: 1 chu kỳ AC trên mỗi vòng quay/bánh răng
    Thời gian Tăng/Giảm: 1 μs
    Điện áp đầu ra (12 VDC ở 100 Kload): Cao >10 V / Thấp <1V
    Tần số hoạt động tối đa:12 kHz (720.000 cpm)
    Vật liệu bề mặt: thép không gỉ
    Nhiệt độ: 25°C (77°F)
    Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -25 đến 100°C (-13 đến 212°F)
    Nhiệt độ bảo quản: -40 đến 100°C (-40 đến 212°F)
    Lớp bảo vệ: IP67
    Nguồn điện: 10 đến 30 VDC @ tối đa. 25mA
    Vật liệu: Cảm biến: Thép không gỉ ; Cáp: PTFE
    Trọng lượng (Chỉ cảm biến): 210 gam (7,4 oz)
    Các model thiết bị khác
    100% USA OriginOnicon VietnamCode: FT-3202-11111-102X
    Flow Sensor
    In-line EM flow sensor, 2.0 in. CS body with PTFE liner, 150 # flanges and 3, 316 SS electrodes. Advanced transmitter with (1) AO, (2) DO, no serial comm., IP 67 painted aluminum enclosure & input power TBD. Integral mount.
    Electromagnetic inline flow meter suitable for use in DW, CHW, CW and HHW applications.
    100% USA OriginOnicon VietnamCode: FT-3215-11111-102X
    Flow Sensor
    In-line EM flow sensor, 1.5 in. CS body with PTFE liner, 150 # flanges and 3, 316 SS electrodes. Advanced transmitter with (1) AO, (2) DO, no serial comm., IP 67 painted aluminum enclosure & input power TBD. Integral mount.