    PTD25-20-0100H Cảm biến áp suất Prosense
    Trang chủ / Cảm biến Áp Suất-Pressure
    PTD25-20-0100H Cảm biến áp suất Song Thành Công Prosense Vietnam
    • PT4626 15M-3/30 Cảm biến áp suất Song Thành Công Dynisco Vietnam
    • FMX21-AA251KGD11A-POPS Cảm biến áp suất STC E+H Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PTD25-20-0100H Cảm biến áp suất Song Thành Công STC Prosense Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Tên thiết bị: Cảm biến áp suất – Pressure Transmitters
    Mã đặt hàng: PTD25-20-3000H, PTD25-20-1000H, PTD25-20-0100H
    Nhà sản xuất: Prosense
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Bộ phận cảm biến với vòng đệm Viton
    • Xếp hạng áp suất cao
    • Phạm vi áp suất từ ​​chân không đến 5000 psig
    • Kết nối quy trình ren đực 1/4 inch NPT
    • Tùy chọn đầu ra: 4-20 mA hoặc 0-10 VDC
    • Kết nối điện ngắt nhanh M12
    • Được liệt kê theo tiêu chuẩn UL508, được đánh dấu CE
    • Bảo hành 3 năm
    Thông số kỹ thuật
    – PTD25-20-3000H: đầu ra 4 đến 20 mA, dải 0 đến 3000 psig, cổng đực NPT 1/4”, IP 68 / IP 69K
    – PTD25-20-1000H: đầu ra 4 đến 20 mA, dải 0 đến 1000 psig, cổng đực NPT 1/4”, IP 68 / IP 69K
    – PTD25-20-0100H: đầu ra 4 đến 20 mA, dải 0 đến 100 psig, cổng đực NPT 1/4”, IP 65
    – Điện áp hoạt động: PTD25-20-xxxx: 9.6 to 32 VDC
    PTD25-10-xxxx: 16 to 32 VDC
    – Đầu ra analog: PTD25-20-xxxx: 4 đến 20 mA (tối thiểu/tối đa 3,85 đến 22mA)
    PTD25-10-xxxx: 0 to 10 V (tối thiểu/tối đa 0 to 10.5V)
    Ứng dụng
    • Điều khiển & tự động hóa quy trình
    • Điều khiển máy bơm & máy nén
    • Hệ thống thủy lực
    • Hệ thống khí nén
    • Giám sát động cơ
    • Máy ép
    • Công cụ máy móc
    Các model tương tự
    100% Germany OriginLeuze VietnamCode: DB 112 UP.1-20,1500
    Part no: 50108999
    Cylindrical Ultrasonic sensors M12x1x20mm, Operating range 0.015 … 0.03 m, M8 3Pin connector with 1.5M cable, IP65
    100% Germany OriginLeuze VietnamCode: VDB 112B/6P
    Part no: 50107002
    Double sheet monitoring amplifier, Switching frequency 200 Hz, 18-30VDC, 2 x PNP outputs, M12 5pin connector, Teach button, 0 … 50 °C, IP65, 84 mm x 37 mm x 98mm
    100% Germany OriginLeuze VietnamCode: HT3C.S/4P-M8
    Diffuse sensor with background suppression, Range limit 0.005…0.2m, LED Red, 10-30VDC, 1x PNP Light + 1x PNP dark switching, M8 4pin connector, Multiturn potentiometer, -40…55°C, IP67/69K, Small light spot for Detection of small parts