    RMGZ100C Cảm biến lực căng Song Thành Công STC FMS Vietnam
    Trang chủ / Cảm biến đo lực
    • RMGZ300 Cảm biến lực căng Song Thành Công STC FMS Vietnam
    • PLR 9363-LS Cảm biến lực Saimo
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    • Mã hàng: RMGZ100C
    • Tên sản phẩm: Cảm biến lực căng – dành cho pulley
    • Lực norminal (N): 6, 10, 20, 50, 100, 200, 300
    • Đường kính trong của pulley: 19 mm
    • Hãng sản xuất: FMS Technology
    • Xuất xứ: Thụy Sỹ
    Giới thiệu
    Lưu ý: FMS không cung cấp ròng rọc tiêu chuẩn.
    Tính năng
    • Độ nhạy: 1.8 mV/V
    • Dung sai độ nhạy <± 0.2%
    • Độ chính xác ± 0.5%
    • Phạm vi nhiệt độ -10 đến 60 ° C (14 đến 140 F)
    • Nguồn điện 1 đến 10 VDC
    • Bù quá tải 10 lần lực norminal
    • Lớp bảo vệ IP 42
    • Dải đo 30: 1
    • Bảo vệ quá tải lên đến 10 lần lực norminal, cấu tạo từ thép không gỉ
    • Dải đo 30: 1, độ chính xác 0.5%
    • Norminal force từ 6 đến 300 N (1,4 đến 67 lbf.)
    • Kết quả đo chính xác ngay cả ở vòng quay cao
    • Tính năng bù cơ học nhanh chóng và đáng tin cậy của lực ly tâm,
    • Cung cấp dải lực căng linh hoạt
    Các model tương tự
    Ứng dụng
    Sử dụng tại tất cả ứng dụng vật liệu sợi: dây & cáp, chỉ trong ngành lốp xe, dệt….
    Thông số kỹ thuật
    100% Switzerland OriginFMS VietnamNew part number RMGZ100C.100 Force Sensor