    SKI024080000 Bộ nguồn SKYLLA-124-80-1 STC Victron Energy Vietnam
    Trang chủ / Nguồn điện
    • QUINT-PS/1AC/24DC/20 Bộ nguồn Phoenix Contact
    • Đánh giá (0)
    SKI024080000 Bộ nguồn SKYLLA-124-80-1 Song Thành Công STC Victron Energy Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Victron Energy  SKYLLA-124/80/1 battery charger- Máy nạp ắc qui / Bộ sạc thông minh
    Mã đạt hàng : SKI024080000 – SKYLLA-i 24/80 (1+1)
    Tên sản phẩm : victron li-ion 1 vrla battery charger
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Lượng sạc phù hợp cho pin axit-chì: thời gian hấp thụ biến thiên
    • Chế độ BatterySafe: ngăn ngừa thiệt hại do xả khí quá mức
    • Chế độ lưu trữ: ít bảo trì và lão hóa khi không sử dụng pin
    • Nhỏ hơn và nhẹ hơn so với các mô hình tương tự
    • Kết nối Canbus NMEA 2000
    • PowerControl: đặt công suất shore tối đa
    • Điều khiển từ xa
    • Có sẵn Pin Li-ion (LiFePo4)
    Thông số kỹ thuật
    • INPUT: 185-265V AC 50/60HZ
    • OUTPUT VOLTAGE: 24V DC
    • OUTPUT CURRENT: (1 X 80A + 1 X 4A)