    SPT25-20-5000A Cảm biến áp suất Song Thành Công Prosense Vietnam
    Trang chủ / Công tắc áp suất
    • PX3DXX02 Cảm biến áp suất Song Thành Công STC Veris Vietnam
    • H100-701 Công tắc áp suất Song Thành Công United Electric Vietnam
    • Đánh giá (0)
    SPT25-20-5000A Cảm biến áp suất Song Thành Công STC Prosense Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Tên thiết bị: Cảm biến áp suất – Pressure Transmitters
    Mã đặt hàng: SPT25-20-5000A
    Nhà sản xuất: Prosense
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Tất cả các bộ phận cảm biến hàn bằng thép không gỉ
    • Thời gian đáp ứng nhanh
    • Phạm vi cảm biến áp suất từ ​​chân không đến 5000 psig
    • Kết nối quy trình ren đực 1/4 inch NPT
    • Tùy chọn đầu ra: 4-20 mA hoặc 0-10 VDC
    • Cáp được bảo vệ chân 6,6 tích hợp hoặc kết nối điện DIN form C
    • Sản xuất tại Mỹ
    • Dấu CE
    • bảo hành 3 năm
    Thông số kỹ thuật
    – SPT25-20-5000A: đầu ra 4 đến 20 mA, dải 0 đến 5000 psig, cổng đực NPT 1/4”, IP 67
    – Kết nối: Cáp 6.6 ft (2m)
    – Điện áp đầu vào:  SPT25-20-xxxx: 9 – 36 VDC
    SPT25-10-xxxx: 14 – 36 VDC
    Ứng dụng
    • Điều khiển & tự động hóa quy trình
    • Điều khiển máy bơm & máy nén
    • Hệ thống thủy lực
    • Hệ thống khí nén
    • Giám sát động cơ
    • Thiết bị làm lạnh
    • Máy ép
    • Công cụ máy móc
    Các model tương tự
    100% Germany OriginLeuze VietnamCode: BPS 348i SM 100 D
    Part no: 50124982
    Bar code positioning system, Working range 50 … 170mm, Lateral beam exit, Measurement range 0 … 10,000,000mm, 18-30VDC, PROFINET, Diecast aluminum housing, -5 … 50 °C, IP65, LED, Monochromatic graphic display, 128 x 32 pixels
    Note: Recheck lead time before ordering
    100% Germany OriginLeuze VietnamCode: MLC500T30-1650
    Part no: 68000316
    MLC series safety light curtain transmitter Type 4 30mm resolution 1650mm protective height. 10 meter range. M12 5-pin connection 24VDC.
    100% Germany OriginLeuze VietnamCode: MSI-SR-ES31-01
    Truy cập Fanpage để theo dõi tin tức hằng ngày
    Xem thêm sản phẩm Panel màn hình hiển thị giá cạnh tranh tại đây
    Xem thêm sản phẩm Picotest Vietnam giá rẻ tại đây
    Sẵn giá – Báo ngay –  Bảo hành 12 tháng – Tư vấn, lắp đặt 24/7
    Ms. Vi
    Hotline: 0834865582
    Email:  vi@songthanhcong.com
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Sản phẩm tương tự
    Xem nhanh
    Motor - Động cơ công nghiệp
    Động cơ servo cyber®dynamic motor Wittenstein Vietnam
    Xem nhanh
    Hộp Số Giảm Tốc Công Nghiệp (GearBox)
    Hộp số servo CP/CPS Wittenstein Vietnam
    Thiết bị động cơ điện 104-8011-1 SANYO DENKI Vietnam
    Motor - Động cơ công nghiệp
    Bộ mã hóa máy điện 104-8011-1 SANYO DENKI Vietnam – TachoMeter encoder 104-8011-1 SANYO
    MTV M 2K C 528V S M02 - Cảm biến từ tính - Givi misure Vietnam
    Cảm biến điện từ-Magnetic