    SSGC0500BQAG PTCH0002KCSA Thiết bị đo áp suất Sensor System
    Trang chủ / Danh mục khác
    • PPBa-600 - Máy đo điểm sương cầm tay - Phymetrix Vietnam
    • HMT120 KA0A1C12A1C0Z Máy đo điểm nhiệt ẩm STC Vaisala Vietnam
    • Đánh giá (0)
    SSGC0500BQAG PTCH0002KCSA Thiết bị đo áp suất Song Thành Công STC Sensor System Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Mô hình SSG chứa Bộ vi xử lý theo mặc định. Hơn nữa, nó là Đồng hồ đo / Công tắc áp suất với các đặc tính của Màn hình LED, Đầu ra tương tự 1 ~ 5VDC hoặc 4 ~ 20mA (3 dây), Đầu ra RELAY 2 kênh. Vì nó sử dụng cấu trúc IP65 nên không có giới hạn về điều kiện môi trường. Cảm biến áp suất, đèn báo và công tắc được tích hợp để hiện thực hóa việc cung cấp nó ở mức giá thấp
    Tính năng
    – Chứng nhận CE
    – Bảo vệ IP65
    – Màn hình LED (Cao 10mm)
    – Mạch khuếch đại tích hợp (1~5VDC, 4~20mA)
    – Đầu ra chuyển mạch Relay 2 kênh tùy chọn
    – Dải đo -0,1~500MPa
    – Độ chính xác 0,5~0,8%FS
    – Điện áp kích thích 18~26VDC