    SW-1014-24C2 Cảm biến từ tính Song Thành Công STC Macome Vietnam
    Trang chủ / Cảm biến điện từ-Magnetic
    • MS400400 - Cảm biến từ tính - IPF-Electronic Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Cảm biến từ tính Dòng SW hoạt động trong phạm vi nhiệt độ rộng và đạt được khoảng cách hoạt động rộng đến mục tiêu. Nhiều loại nam châm mục tiêu khác nhau sẵn sàng cho từng nhu cầu ứng dụng. Loại vỏ chống áp suất IP68 (0,49MPa) có sẵn tùy chọn.
    Tính năng
    Thông số kỹ thuật
    Operation Distance200mm max. (depend on target magnet)
    SensitivityN-pole or S-pole : 2±0.5mT
    or
    N-pole : 1.25±0.25mT
    or
    S-pole : 1.25±0.25mT
    Sensing objectsMagnet
    MG-101, MG-102a, MG-103, MG-104, etc.
    ProtectionIP67 or IP68 (IEC)
    Supply voltage+12 VDC ±5% , ripple (p-p) 1% max.
    +24 VDC ±5% , ripple (p-p) 1% max.
    OutputNPN Transistor Open Collector
    Normally open
    Applicable voltage 30V max.
    Sink current 100mA max.