    SWMU-41-51-200A-4-20mA Biến dòng Songthanhcong MBS Vietnam
    Trang chủ / Máy biến dòng
    • KBU 816 4000/1A 30VA Kl 05 Biến dòng Songthanhcong MBS Vietnam
    • ASK 561.4 1250/5A 5VA Kl0.5 Biến dòng Songthanhcong MBS Vietnam
    • Đánh giá (0)
    SWMU-41-51-200A-4-20mA Biến dòng MBS SWMU 41.51 200A 4..20mA Biến dòng Song Thành Công STC MBS Vietnam
    Thông số kỹ thuật
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% Germany OriginMBSArt No 62019
    Model: SWMU 41.51 200 A 4..20mA 0..10V 230 V 0,5
    Transducer
    100% Italy OriginGefran VietnamM32-6-M-P05M-1-4-D 2130X000X00