    TSGLX24X Cảm biến nhiệt Song Thành Công STC Greystone Vietnam
    • CMD5B1000T24 Cảm biến nhiệt và khí CO STC Greystone Vietnam
    • TSAPA07C Cảm biến nhiệt Song Thành Công STC Greystone Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Cảm biến nhiệt độ bằng thủy tinh một điểm sử dụng một cảm biến chính xác được gói gọn trong đầu dò Nhôm có kích thước 31,75mm L x 9,525mm W x 9,525 mm H (1,25” x .375” x .375”). Chiều dài dây tiêu chuẩn là 600 mm (24”). Tất cả các đầu dò được xây dựng để cung cấp khả năng truyền nhiệt tuyệt vời, phản ứng nhanh và được đặt trong chậu để chống lại sự xâm nhập của hơi ẩm.