    V1040-T20B Bộ điều khiển Song Thành Công STC Unitronics Vietnam
    Trang chủ / Bộ điều khiển - Controller
    • 1435000Z10001 88092764 Bộ điều khiển vị trí STC Gemu Vietnam
    • PR-102B Bộ điều khiển vị trí Song Thành Công STC Pora Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    • Tên thiết bị: Bộ điều khiển Unitronics V1040-T20B
    • Mã đặt hàng: V1040-T20B Unitronics
    • Nhà sản xuất: Unitronics
    • Nhà cung cấp: STC Việt Nam, Đại lý Unitronics tại Việt Nam, Unitronics Việt Nam.
    Giới thiệu
    Vision1040™- Bộ điều khiển logic + tích hợp HMI. Bộ điều khiển logic Unitronics V1040-T20B nâng cao từ màn hình cảm ứng 10,4 inch màu lớn và có độ phân giải cao. I/O gắn vào cho thiết bị đa năng; mở rộng tới 1000 I/O.
    Tính năng
    Thông số kỹ thuật
    • Giao tiếp:
      • 2 isolated RS232/RS485 ports
      • USB programming port (Mini-B)
      • Isolated CANbus port
      • The user can order and install an additional port. This may be either Ethernet or serial.
    • Các tùy chọn I/O:
      • Snap-in I/O Modules
      • I/O Expansion Modules
    Ứng dụng
    Các model thiết bị tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% EU OriginKSR Kubler/ Wika VietnamMG-AUVK10/TS-L4.350/M4.200/14 Magnetic Level Sensor
    BLR-CMZZ14ZA224200ZZ
    Magnetic Level Transmitter for Magnetic Level Gauge Type BLR-SB
    Material: Stainless steel 316Ti (EN 1.4571)
    Housing: Aluminium IP66/68 M20 x 1.5 mm with cable gland
    Maximum ambient temperature for housing: 85°C
    LCD display: Without
    Head mounted transmitter: TS – 2 wire, standard, analogue
    Output signal: 4-20 mA
    Housing location: Bottom mounted angled
    100% level position (L1): 0 mm
    0% level position: 0 mm
    Measuring range: 4200 mm
    Sensor tube length: 4350 mm
    Contact separation: 10 mm