    VLSHN331Z/620 L Cảm biến mức rung STC Delta-mobrey Vietnam
    Trang chủ / Cảm biến đo mức-Level
    • VLSKN331Z/1500 Cảm biến mức rung STC Delta-mobrey Vietnam
    • AVI-PSM SMART RF Cảm biến mức Song Thành Công STC AVI Vietnam
    • Đánh giá (0)
    VLSHN331Z/620 L Cảm biến mức rung Song Thành Công STC Delta-mobrey Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    CÔNG TẮC BÁO MỨC THANH RUNG CHO CHẤT LỎNG – VLS SWITCH
    Tính năng
    • Phát hiện mức điểm đáng tin cậy trong nhiều ứng dụng chất rắn khô.
    • Thiết kế đầu dò đơn giúp loại bỏ các vấn đề tắc nghẽn và gồ ghề liên quan đến phuộc.
    • Mô hình được phê duyệt khu vực nguy hiểm có sẵn
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    • điều chỉnh độ nhạy
    • Kết nối ren 1 ½” BSP hoặc NPT
    • Gắn bên hoặc trên cùng
    • Chiều dài mở rộng đến 20m
    • Vỏ nhôm chắc chắn
    • Bảo vệ chống xâm nhập IP67
    • Điện áp nguồn AC hoặc DC
    • Bảo vệ nổ bụi
    • Tùy chọn nhiệt độ cao
    Các model tương tự
    Các thiết bị khác
    Vibrating Level Switch
    VIBRATING ROD LEVEL SWITCH. High Temperature model with
    1 x SPDT relay. 1 1/2″ NPT mounting. Extended rod, 300 – 3000mm
    insertion length. Aluminium alloy housing, powder coated.
    20 – 255 AC/DC/ No hazardous area approval.
    Extended length at 620mm.
    100% Korea OriginWise Control VietnamOrdering code: P711XCJEAAH045DX0
    Diaphragm seal type pressure gauge
    XC – Gauge model and mounting type: P258 160A
    J: Upper flange / Diaphragm material: 316SS / 316L SS
    E: Process connection type ½” (15A)
    AA: NPT
    H: Bar
    045: Range: 0- 6 bar
    DX: Under flange material: 304L SS
    0 None
    100% Korea OriginWise Control VietnamOrdering code: P711XAJEAAH054DX0
    XA – Gauge model and mounting type: P252 160A
    AA: NPT
    H: Bar
    054: Range: 0- 35 bar
    0 None
    100% Korea OriginWise Control VietnamOrdering code: P711XAJEAAH151DX0
    151: Range: 0- 40 bar