    ACS880-04-725A-3 Biến tần Song Thành Công STC ABB Vietnam
    Trang chủ / Máy biến tần
    • 3398342 Biến tần Song Thành Công STC Rittal Vietnam
    • MDX61B0030-5A3-4-00 Biến tần Song Thành Công STC Sew Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    ABB  ACS880-04-725A-3 Frequency Converter
    Tên thiết bị:     biến tần ACS880-04-725A-3
    Mã đặt hàng:   ACS880-04-725A-3
    Nhà sản xuất:   ABB
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Tất cả thiết kế tích hợp sẵn kết hợp với bảo vệ IP20 giúp đơn giản hóa đáng kể kỹ thuật.
    • Biến tần ACS880-04–725A-3 được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của các ngành công nghiệp cụ thể, chẳng hạn như dầu khí, khai thác mỏ, kim loại, hóa chất, xi măng, nhà máy điện, xử lý vật liệu, bột giấy và giấy, xưởng cưa, hàng hải, nước và nước thải, thực phẩm và nước giải khát và ô tô. C
    Thông số kỹ thuật
    • Dòng điện đầu ra: 725 A
    • Công suất đầu ra: 400 kW
    • Điện áp đầu vào: 380 … 415 V
    • Tần số: 48 … 63 Hz
    • Đầu vào analog: 2
    • Đầu ra analog: 2
    • Hạng bảo vệ: IP20
    • Cấp độ hiệu quả: IE2
    • Kích thước: 350*1741*505  mm
    • Trọng lượng: 165 kg
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    100% EU OriginWika VietnamBourdon Tube Pressure Gauges, Safety Pattern
    Bourdon Tube Pressure Gauges, Stainless Steel
    Series
    Model: 233.50
    Specifications according to data sheet: PM 02.02
    Measuring system: stainless steel
    Case filling: with
    Nominal size: 063 mm
    Scale range: 0…10 bar
    Process connection: R 1/4-ISO7 (DIN2999)
    Connector location: lower mount
    Window: laminated safety glass
    Pointer: standard pointer
    Accuracy class: class 1.6
    Overpressure safe: standard
    Case material: Stainless steel 1.4301
    Case surface: bare
    Material pressure element: Measuring System 316 SS
    Case filling fluid: glycerine
    Ingress protection: IP 65
    Permissible medium temperature: + 100 °C
    Permissible ambient temperature: -20 … +60 °C