    BEXBG05DPDC024AN3A1R/R Đèn cảnh báo Songthanhcong E2S
    Trang chủ / Thiết bị báo động
    • BEXS110DFDC024AN3A1R Loa cảnh báo Song Thành Công E2S
    • GNExCP7BGDDLBB3A1RL Nút cảnh báo Song Thành Công E2S
    • Đánh giá (0)
    GNEXCP6BPTSSLBS3A1NL24E470R Nút cảnh báo Song Thành Công STC E2S Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Cấp hàng hải, chống ăn mòn, vỏ nhôm LM6
    • Tự động đồng bộ trên hệ thống đa đèn hiệu.
    • Ống xenon được bảo vệ cơ học chống sốc và rung
    • Ống kính thủy tinh & tấm bảo vệ bằng thép không gỉ
    • Diện tích kết thúc rất lớn.
    • Đầu vào cáp M20 kép – có sẵn bộ chuyển đổi.
    • Bao gồm phích cắm dừng.
    • Giá đỡ chữ ‘U’ bằng thép không gỉ có thể điều chỉnh bằng cóc.
    • Diode phân cực ngược được trang bị.
    • Bảo vệ chống xâm nhập IP66/67.
    • Cường độ ánh sáng hiệu dụng 120 candela
    • PC ổn định tia cực tím, có thể thay thế tại hiện trường, bộ lọc thấu kính màu.
    Thông số kỹ thuật
    Part Code:Identifier:Description:
    Product type:BExBG05Explosion proof 5J Xenon Strobe Beacon
    Type:DPEx d, UV stable PC Colour Lens
    Voltage:DC012
    DC024
    DC048
    AC115
    AC230
    12V dc
    24V dc
    48V dc
    115V ac
    240V ac
    Cable entries:[e]A
    B
    C
    D
    E
    F
    G
    2 x M20x1.5mm
    2 × 1/2″ NPT – adaptors
    2 × 3/4″ NPT – adaptors
    2 x M25x1.5mm – adaptors
    1 × 1/2″ NPT – adaptor
    1 × 3/4″ NPT – adaptor
    1 x M25x1.5mm – adaptor
    Stopping plug/
    adaptor material: [m]
    B
    N
    S
    Brass
    Nickel Plated
    Stainless Steel
    Bracket/guard matl & tag: [s]1
    2
    A2 304 Stainless Steel
    A4 316 Stainless Steel
    A2 304 St/St with Equip. Tag
    A4 316 St/St with Equip. Tag
    Product version: [v]A1
    S1
    Default – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL1
    IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL2: 24Vdc only