    BEXS110DFDC024AN3A1R Loa cảnh báo Song Thành Công E2S
    Trang chủ / Thiết bị báo động
    • BExCP3ABGSSNAB3A1RN24 Nút cảnh báo Song Thành Công E2S
    • BEXBG05DPDC024AN3A1R/R Đèn cảnh báo Songthanhcong E2S
    • Đánh giá (0)
    BEXS110DFDC024AN3A1R Loa cảnh báo Song Thành Công STC E2S Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Đối với các ứng dụng chữa cháy, còi báo động dc BExS110D 24V tuân thủ MED và tuân thủ CPD EN89/106/EEC (đã thử nghiệm EN54-3).
    Tính năng
    • Cấp hàng hải, chống ăn mòn, vỏ nhôm LM6.
    • Bảo vệ chống xâm nhập IP66/67
    • Cố định bằng thép không gỉ
    • Đầu vào cáp M20 kép – có sẵn bộ chuyển đổi.
    • Bao gồm phích cắm dừng.
    • Diode phân cực ngược được trang bị.
    • Tự động đồng bộ trên hệ thống đa âm thanh.
    • Diện tích kết thúc rất lớn.
    • Giá đỡ chữ ‘U’ bằng thép không gỉ có thể điều chỉnh bằng cóc.
    Thông số kỹ thuật
    Part Code:Identifier:Description:
    Product type:BExS110Explosion proof alarm horn sounder
    Type:DFEx d, Flare re-entrant horn
    Voltage:DC012
    DC024
    DC048
    AC115
    AC230
    12V dc
    24V dc
    48V dc
    115V ac
    240V ac
    Cable entries:[e]A
    B
    C
    D
    E
    F
    G
    2 x M20x1.5mm
    2 × 1/2″ NPT – adaptors
    2 × 3/4″ NPT – adaptors
    2 x M25x1.5mm – adaptors
    1 × 1/2″ NPT – adaptor
    1 × 3/4″ NPT – adaptor
    1 x M25x1.5mm – adaptor
    Stopping plug/
    adaptor material: [m]
    B
    N
    S
    Brass
    Nickel Plated
    Stainless Steel
    Bracket matl & tag: [s]1
    2
    A2 304 Stainless Steel
    A4 316 Stainless Steel
    A2 304 St/St with Equip. Tag
    A4 316 St/St with Equip. Tag
    Product version: [v]A1
    M1
    P1
    S1
    T1
    Default – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO– SIL1 & SIL2 Route 2H
    IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO, MED (24Vdc only)– SIL1 & SIL2 Route 2H
    Stage programmable – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL 1
    IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL2 Route 1H with diagnostics SFF: >99%
    Tropicalised – IECEx, ATEX, Ex EAC & INMETRO – SIL1 & SIL2 Route 2H
    Enclosure colour: [x]R
    S
    Red
    Special – contact E2S
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% UK OriginE2S VietnamModel: BEXS110DFDC024AN3A1R
    BExS110D 24Vdc Alarm
    Entries: 2 x M20
    Stopping plug/adaptor: Nickel Plated
    Bracket/Guard (A2) 304 St/St & Tag
    Product version: IECEx, ATEX, Ex EAC, INMETRO, PESO
    Enclosure colour: Red
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamTP3204, Long-lasting natural ventilation wet bulb probe
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamTP3204S, Natural ventilation wet bulb probe. Pt100 sensor.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamTP3207, Pt100 sensor temperature probe.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamTP3207.2, Temperature probe with Pt100 sensor. Probe stem Ø 14 mm, length 150 mm. Complete with module SICRAM.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamTP3207TR, Probe for measuring radiant temperature.
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamTP3275, Globe temperature probe with Pt100 sensor, globe Ø 150 mm.