    Cảm biến khoảng cách ODS9L2.8/LAK-450-M12 Leuze
    Trang chủ / Cảm biến khoảng cách
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Cảm biến khoảng cách ODS9L2.8/LAK-450-M12 Leuze – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Loạt9
    Ứng dụngGiám sát mức lấp đầy
    Đo chiều dài khi cắt vật liệu
    Đo đối tượng
    Loại hệ thống quétChống lại đối tượng
    Phiên bản đặc biệtĐầu vào kích hoạt Đầu
    vào vô hiệu hóa
    Đầu vào dạy
    Nguồn sángLaser, đỏ
    Lớp laze2, IEC/EN 60825-1:2014
    Kích thước điểm sáng [ở khoảng cách cảm biến]1 mm [450 mm]
    Phạm vi đo lường50 … 450mm
    Nghị quyết0,1 mm
    Sự chính xác1%
    Giá trị tham chiếu, độ chính xácKhoảng cách đo
    Độ tái lập (1 sigma)0,1 mm
    Tham khảoKHÔNG
    Nguyên lý đo khoảng cách quang họcTam giác
    Điện áp cung cấp U B18 … 30 V, DC
    Số lượng đầu vào chuyển mạch kỹ thuật số1 miếng)
    Chức năngĐầu vào kích hoạt
    Đầu vào vô hiệu hóa
    Đầu vào dạy
    Kích hoạt
    Số lượng đầu ra analog1 miếng)
    Số lượng đầu ra chuyển mạch kỹ thuật số1 miếng)
    KiểuCó thể cấu hình, cài đặt gốc: hiện tại
    Phần tử chuyển mạchTransistor, kéo đẩy
    KiểuLiên kết IO
    Sự chỉ rõV1.1
    Loại kết nốiĐầu nối, Xoay, 90°
    Kích thước chủ đềM12
    Vật liệuNhựa
    Số chân5 chân
    Kích thước (W x H x L)21 mm x 50 mm x 50 mm