    Cảm biến khoảng cách ODSL 30/D232-30M-S12 Leuze
    Trang chủ / Cảm biến khoảng cách
    • crm+600/IU/TC/E Cảm biến siêu âm Song Thành Công Microsonics
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Cảm biến khoảng cách ODSL 30/D232-30M-S12 Leuze – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Loạt30
    ChứaDấu ngoặc vuông
    Ứng dụngBảo vệ va chạm của cần cẩu/cần trục
    Giám sát mức độ lấp đầy
    Đo chiều dài trong cắt vật liệu
    Định vị hệ thống chảo và bánh trượt bên
    Loại hệ thống quétChống lại đối tượng
    Nguồn sángLaser, đỏ
    Lớp laze2, IEC/EN 60825-1:2014
    Kích thước điểm sáng [ở khoảng cách cảm biến]6 mm [10.000 mm]
    Phạm vi đo (6…90% phản xạ khuếch tán)200 … 30.000 mm
    Phạm vi đo (phản xạ khuếch tán 90%)200 … 65.000 mm
    Nghị quyếtĐộ phân giải màn hình 0,1 mm, có thể điều chỉnh
    Nghị quyết1,0 mm
    Sự chính xác2 mm, (+/-) ở mức phản xạ khuếch tán 90% / 5 mm (+/-) ở mức phản xạ khuếch tán 6%
    Độ tái lập (3 sigma)2mm
    Tham khảoĐúng
    Nguyên lý đo khoảng cách quang họcĐo pha
    Điện áp cung cấp U B10 … 30 V, DC
    Số lượng đầu vào chuyển mạch kỹ thuật số2 miếng)
    Chức năngCó thể lập trình
    Số lượng đầu ra chuyển mạch kỹ thuật số2 miếng)
    Phần tử chuyển mạchTransistor, kéo đẩy
    Thời gian đáp ứng30 … 100 mili giây
    KiểuRS 232
    Loại kết nốiKết nối
    Kích thước chủ đềM12
    Vật liệuNhựa
    Số chân8 chân
    Kích thước (W x H x L)79 mm x 69 mm x 150 mm
    Vật liệu nhà ởKim loại
    Nhà kim loạiNhôm đúc
    Chất liệu vỏ ống kínhThủy tinh
    Khối lượng tịnh650 g
    Kiểm soát hoạt độngBàn phím màng hiển thị LC
    Nhiệt độ môi trường xung quanh, hoạt động0 … 45°C