    Cảm biến quang điện GS04B/P.1-30-M8.3 Leuze
    Trang chủ / Danh mục khác
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Cảm biến quang điện GS04B/P.1-30-M8.3 Leuze– STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu Cảm biến quang điện GS04B/P.1-30-M8.3 Leuze
    Loạt04B
    Nguyên lý vật lýQuang học
    Ứng dụngPhát hiện các bộ phận nhỏ
    MTTF700,42 năm
    Nguồn sángđèn LED, màu đỏ
    Bước sóng660nm
    Hình dạng tín hiệu truyềnXung
    Độ lặp lại0,02mm
    Đường kính vật tối thiểu0,3 mm
    Mạch bảo vệBảo vệ đảo cực
    bảo vệ ngắn mạch
    Điện áp cung cấp U B10 … 30 V, DC
    gợn sóng dư0 … 15 %, Từ U B
    Dòng điện hở mạch0 … 30 mA
    Độ trễ chuyển mạch100 µm
    Số lượng đầu ra chuyển mạch kỹ thuật số1 miếng)
    KiểuĐầu ra chuyển mạch kỹ thuật số
    Loại điện ápDC
    Chuyển đổi hiện tại, tối đa.100 mA
    điện áp chuyển mạchcao: ≥(UB -2V )
    thấp: 2 V
    Phần tử chuyển mạchTransistor, PNP
    Nguyên lý chuyển mạchCó thể chuyển đổi sáng/tối
    Chuyển đổi thường xuyên5.000 Hz
    Thời gian đáp ứng0,1 mili giây
    Độ trễ sẵn sàng150 mili giây
    Số lượng kết nối1 miếng)
    Chức năngTín hiệu OUT
    Nguồn điện áp
    Loại kết nốiKết nối
    Kích thước chủ đềM8
    KiểuNam giới
    Vật liệuKim loại
    Số chân3 chân
    Thiết kếCái nĩa
    Chiều rộng miệng30mm
    Độ sâu miệng35mm
    Kích thước (W x H x L)10 mm x 50 mm x 60 mm