    CET3-AP-CRA-CH-50X-SA-121579 Euchner
    Trang chủ / Công tắc an toàn - Switches
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
     CET3-AP-CRA-CH-50X-SA-121579 Euchner– STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Hướng tiếp cậnNằm ngang
    Có thể điều chỉnh theo bước 90°
    Công tắc an toànThiết bị chỉ có thể được vận hành cùng với bộ truyền động CET-A-….
    Quan trọng: Bộ truyền động phải được đặt hàng riêng.
    Đánh giá đa mãMỗi bộ truyền động phù hợp đều được phát hiện bởi công tắc.
    Điện áp hoạt động điện từ
    • DC 24V +10%, -15%
    Loại khóa bảo vệ
    Màn hình hiển thị chức năng LED
    Đèn LED trạng tháiĐèn LED trạng thái
    ĐÈN LED ĐƯỜNG KÍNHĐèn LED chẩn đoán
    đèn LED thứ 1sáng khi điện từ được cấp điện
    đèn LED 2gsáng khi cửa đóng
    Kết nối bổ sung
    NGOÀIGiám sát đầu ra (bán dẫn)
    NGOÀI DĐầu ra giám sát cửa
    RSTĐặt lại đầu vào
    Danh mục theo EN ISO 13849-1
    • Loại 4/PL e theo EN ISO 13849-1
    • Các đặc tính an toàn đã nêu áp dụng cho mọi hướng lắp đặt của công tắc an toàn.
    2.Thông số CET3-AP-CRA-CH-50X-SA-121579 Euchner
    Không gian làm việc
    Độ chính xác lặp lại R
    theo EN 60947-5-210%
    Giá trị kết nối điện
    Cầu chì
    bên ngoài (điện áp hoạt động U B )
    0,25 … 8 A
    bên ngoài (điện áp hoạt động điện từ U CM )
    0,5 … 8 A
    Sự tiêu thụ năng lượng
    điện từ
    11 W
    Kết nối cáp
    30V DC, 2A
    Điện áp hoạt động DC
    U B
    24 V DC -15% … +15% bảo vệ phân cực ngược, được điều chỉnh, gợn sóng dư<5%, PELV
    DẪN ĐẾN
    24 V DC -15% V DC … +10% V DC
    Yêu cầu bảo vệ EMC
    Acc. tới EN IEC 60947-5-3
    Danh mục sử dụng
    DC-13
    24V 200mA
    Điện áp hoạt động điện từ DC
    bạn CM
    24 V DC -15% … +10% bảo vệ phân cực ngược, được điều chỉnh, độ gợn dư<5%, PELV
    Chu kỳ làm việc của điện từ
    100 %
    Thời gian rủi ro theo EN 60947-5-3
    tối đa. 400 mili giây
    Chuyển tải
    theo UL
    24V DC, loại 2
    Lớp an toàn
    EN IEC 61140
    III
    Mức tiêu thụ hiện tại
    tôi B
    80 mA
    tôi CM
    450 mA
    Kiểm tra thời lượng xung
    tối đa. 0,3 mili giây
    Mức độ ô nhiễm (bên ngoài, theo EN 60947-1)
    Giám sát đầu ra OUT D
    Loại đầu ra
    chuyển mạch p, chống đoản mạch
    Điện áp đầu ra
    NGOÀI D
    0,8xUB … UB V DC
    Chuyển đổi hiện tại
    NGOÀI D
    1 … 50 mA
    Chuyển đổi độ trễ từ thay đổi trạng thái
    tối đa. 700 mili giây
    Giám sát đầu ra OUT
    Loại đầu ra
    chuyển mạch p, chống đoản mạch
    Điện áp đầu ra
    NGOÀI
    0,8xUB … UB V DC
    Chuyển đổi hiện tại
    NGOÀI
    1 … 50 mA
    tối đa. 400 mili giây
    Đầu ra an toàn OA/OB
    2 đầu ra bán dẫn, chuyển mạch p, chống đoản mạch
    CAO U(OA,OB)
    UB-1.5V…UB V DC
    THẤP U(OA,OB)
    0 … 1 V DC
    Thời gian chênh lệch
    cả hai đầu ra an toàn
    tối đa. 10 mili giây
    Thời gian bật
    400 mili giây
    Dòng điện ngoài trạng thái I r
    tối đa. 0,25 mA
    Thiết bị đơn
    trên mỗi đầu ra an toàn OA / OB
    1 … 200 mA
    Giá trị cơ học và môi trường
    Tốc độ tiếp cậntối đa. 20 m/phút
    Kiểu kết nối1 đầu cắm M12, 8 chân
    Sẵn sàng trì hoãn1 giây
    Hướng lắp đặtbất kì
    Chuyển đổi thường xuyêntối đa. 0,5 Hz
    Bậc tự do X±5mm
    Bậc tự do Y±5mm
    Bậc tự do Z±4 mm
    Tuổi thọ cơ khí2 x 10⁶
    Chống sốc và rungAcc. tới EN IEC 60947-5-3
    Mức độ bảo vệIP67
    Nhiệt độ môi trường xung quanh
    tại U B = 24 V DC-20 … +55 ° C