    GPB08S15 Bộ truyền áp suất Greystone
    Trang chủ / Cảm biến Áp Suất-Pressure
    • Máy phát áp suất EUPF100P Greystone
    • ELPB2500PX Cảm biến áp suất Song Thành Công Greystone Vietnam
    Số ĐT: 0374.133.044  – Mr. Linh (Zalo)
    Email/Skype: linh@songthanhcong.com
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Nhà sản xuất: Greystone Energy System – Canada
    Nhà cung cấp: STC Vietnam
    Giới thiệu GPB08S15 Bộ truyền áp suất Greystone
    Các tính năng của dòng GP:
    Cáp FT-6 hoặc bọc thép có độ dài khác nhau
    Bốn, chuyển phạm vi lựa chọn cho mỗi mô hình
    Màn hình LCD
    Đầu ra có thể lựa chọn của jumper: 4-20 mA, 0-5 Vdc hoặc 0-10 Vdc
    Vỏ bọc chịu thời tiết bằng Polycarbonate có bản lề
    Máy phát áp suất Gage được thiết kế với một cảm biến từ xa duy nhất cho phép nó chấp nhận áp suất cao trong một số phạm vi lên tới 500 PSI, 30 Bar hoặc 3000 kPa. Tất cả các kiểu máy có thể xử lý áp suất quá tải gấp 2 lần phạm vi tỷ lệ đầy đủ tối đa và áp suất nổ gấp 5 lần phạm vi tỷ lệ đầy đủ tối đa. Các tính năng bao gồm phạm vi áp suất có thể lựa chọn tại trường và loại tín hiệu đầu ra, đảo ngược đầu ra và giảm chấn chậm cho các ứng dụng linh hoạt nhất. Tín hiệu đầu ra được hiệu chỉnh tại nhà máy và bù nhiệt độ để có độ chính xác khởi động cao nhất.
    Thông số kỹ thuật:
    NGUỒN ĐIỆN 24 Vac/dc ±10% (không cách ly, chỉnh lưu nửa sóng)
    TIÊU THỤ Tối đa 75 mA @ 24 Vdc
    TÍN HIỆU ĐẦU RA Nguồn 4-20 mA, 0-5/0-10 Vdc (có thể chọn công tắc)
    Ổ ĐĨA ĐẦU RA Dòng điện: tối đa 550 Ω
    Điện áp: tối thiểu 10.000 Ω
    MẠCH BẢO VỆ Bảo vệ ngược điện áp, bảo vệ quá độ
    MÀN HÌNH LCD 35mm x 15mm (1,4” x 0,6”), 2 dòng x 8 ký tự
    phi tuyến tính và độ lặp lại
    ỔN ĐỊNH ±0,25% FS điển hình (1 năm)
    PHẠM VI ÁP SUẤT 4 cho mỗi kiểu máy (có thể chọn menu)
    TƯƠNG THÍCH PHƯƠNG TIỆN Thép không gỉ 17-4 PH
    BẰNG CHỨNG ÁP SUẤT 2X phạm vi cao nhất cho mỗi kiểu máy
    ÁP SUẤT BURST Phạm vi cao nhất gấp 20 lần cho mỗi kiểu máy
    ÁP SUẤT DÒNG TỐI ĐA = phạm vi mô hình cao nhất
    CHU KỲ ÁP SUẤT >100 triệu
    GIẢM SURGE Trung bình 1-60 giây (có thể chọn menu)
    ZERO ADJUST Nút ấn và đầu vào từ xa
    PHẠM VI HOẠT ĐỘNG CỦA CẢM BIẾN -40 đến 105°C (-40 đến 221°F)
    MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG 0 đến 50°C (32 đến 122°F), 10 đến 90 %RH không ngưng tụ