    Máy phát áp suất EUPF100P Greystone
    Trang chủ / Cảm biến Áp Suất-Pressure
    • GPB08S15 Bộ truyền áp suất Greystone
    Số ĐT: 0374.133.044  – Mr. Linh (Zalo)
    Email/Skype: linh@songthanhcong.com
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Nhà sản xuất: Greystone Energy System – Canada
    Nhà cung cấp: STC Vietnam
    Giới thiệu Máy phát áp suất EUPF100P Greystone
    Máy phát áp suất cực thấp EUP có thể được sử dụng để đo áp suất dương,
    âm hoặc chênh lệch trong khoảng từ 0,1”wc đến 0,4”wc và 25 Pa đến 100 Pa.
    Thông số kỹ thuật
    ĐỘ CHÍNH XÁC ±1% F.S.O.
    PHẠM VI ÁP SUẤT
    ±0,1 / 0-0,1 “WC
    ±0,2 / 0-0,2 “WC
    ±25 / 0-25 Pa
    ±50 / 0-50Pa
    ỔN ĐỊNH <±0,1% F.S. @ 22°C (72°F) bao gồm độ trễ, phi tuyến tính và độ lặp lại
    HIỆU ỨNG NHIỆT ±0,2% giá trị đọc / 10°C (-20 đến 85°C) điển hình
    THỜI GIAN TRẢ LỜI 250 ms
    ÁP SUẤT BẰNG CHỨNG 200 kPa (30 PSI)
    ÁP SUẤT NỔ 500 kPa (75 PSI)
    MÔI TRƯỜNG PHẠM VI HOẠT ĐỘNG 0 đến 50°C (32 đến 122°F), 5 đến 90 %RH, không ngưng tụ
    KHẢ NĂNG TƯƠNG THÍCH CỦA PHƯƠNG TIỆN Không khí khô hoặc khí trơ
    NGUỒN NGUỒN 24 Vac/dc ±20% (đã chỉnh lưu nửa sóng không cách ly)
    DÒNG ĐIỆN CUNG CẤP: 20 mA
    Điện áp: 10 mA
    MẠCH BẢO VỆ Bảo vệ điện áp ngược và giới hạn đầu ra
    TÍN HIỆU ĐẦU RA 4-20 mA (3 dây) hoặc 0-10 Vdc (có thể chọn trường)
    OUTPUT DRIVE @ 24 VDC Dòng điện: tối đa 500 Ω
    Điện áp: tối thiểu 10.000 Ω
    NHIỆT ĐỘ BẢO QUẢN -20 đến 85°C (-4 đến 185°F)
    KẾT NỐI DÂY Hộp đấu dây kiểu vít (14 đến 22 AWG)
    KẾT NỐI ÁP LỰC Đầu nối thanh nylon 6,35 mm (0,25”) cho 3,175 mm (0,125”) đến 4,762 mm (0,1875”)